Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
ĐC đẹp đấy chứ anh, sao phải bán hết
Thấy rủi ro thì bán thôi. Cú giảm sắp tới là điều chỉnh hay cú tăng vừa rồi là DCB thì chưa biết được, đi qua rồi mới biết. Mà đã ko chắc chắn thì tốt nhất ngồi ngoài.
"Còn tiền là còn cơ hội... mất tiền". Copyright: Paven:4:

Thấy rủi ro thì bán thôi. Cú giảm sắp tới là điều chỉnh hay cú tăng vừa rồi là DCB thì chưa biết được, đi qua rồi mới biết. Mà đã ko chắc chắn thì tốt nhất ngồi ngoài.
Rủi ro: "Cảm nhận" hay là "thấy"?

Chính xác là chưa phân biệt được, nó thuộc loại nào.

Mà bác tài thật, mấy lần chung tầu với bác, e toàn mắc bệnh ra sớm, bác thì trụ tới phút cuối.

Sent from my iPad using Tapatalk

Chính xác là chưa phân biệt được, nó thuộc loại nào.

Mà bác tài thật, mấy lần chung tầu với bác, e toàn mắc bệnh ra sớm, bác thì trụ tới phút cuối.
Sent from my iPad using Tapatalk
Ko phải tài, mà là... chậm chạp, em vẫn chưa khắc phục được cái này đây:30:

Có khả năng là dòng pennies là tín hiêu đầu sóng, giờ chuyển sang các cổ phiếu largecap, cổ hết room. Những cp đó sau đợt giảm mạnh vừa rồi hầu như chưa tăng lại bao nhiêu mà giờ tự dưng lại phải giảm thì nghe không logic.
Hold cổ và chờ phiên mai. Nếu không giảm mạnh và khối lượng lớn thì chưa bán.

Nó cho 1 cây nến xấu ngay vùng cản mạnh là EMA20, cũng là đường giữa của BBand. Zất là rủi ro nhé bác.:4:
Cùng lắm là 528. Tới đó mà bật tăng thì anh em chuẩn bị tinh thần khâu mồm vì toạc mỏ
Hình như các anh tay to vào VC xem vẽ chart để đánh thì phải :D giảm như các cao thủ dự

Bác nào thích tìm hiểu về luật thì theo dõi vụ bầu K, xem phản biện 2 bên, chắc kiến thức cũng tăng lên nhiều.

Nếu chỉ nhìn hình thì hiện tại vẫn chỉ là 1 sóng hồi chưa tính là trend mới nhỉ :D

Cái bẩy mà tay to thường giăng ra đối với dân TA là sẽ cho cp vượt qua MA, xong giảm lại đúng MA. Sau đó ...Đoạn 54x-560 vẫn có xác suất xảy ra nhưng xương xẩu quá

Status
Not open for further replies.
Back