Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Khối bất động sản đã run rồi, kệ để các em ấy dẫn thị trường. Xin các bác bình luận về nhóm ngành tiếp theo
Em nhìn thấy có hai lệnh to đùng ở GAS giá 91 (50k và 20k, khớp nhoằng một phát), vậy next có phải là nhóm năng lượng ko ta?

Khối bất động sản đã run rồi, kệ để các em ấy dẫn thị trường. Xin các bác bình luận về nhóm ngành tiếp theo
Em nhìn thấy có hai lệnh to đùng ở GAS giá 91 (50k và 20k, khớp nhoằng một phát), vậy next có phải là nhóm năng lượng ko ta?
Ý bác gần WC nên nhà nhà dùng điện nhiều?

Như chưa hề có cuộc chia ly
Lúc Vni tèo thảm nhất với lực tèo tưởng như không gì có thể cản nổi thì nó lạ bật tăng
Giờ đây vnindex tăng rất đẹp "trong phiên" nhưng lại rơi vào vùng ...em không thích lắm
Các cụ cứ bảo trọng, có biến là chốt lãi. Em sẽ chiến thêm khi trên 550 và oánh đấm rầm rầm khi break đỉnh
:cungly::cungly::cungly:

E đi cafe ngắm gái đây ... ae trông ATC hộ e nhóe ... mà chắc éo có gì phải nghỉ đâu ... quân chủ lực đứng đầy ra đó , linh tinh nó xúc hết về bót :D

Nhìn bảng khí thế thế này cũng thấy @locke buồn nhỉ, vớ phải đúng cái trụ phanh. Hy vọng ngày mai sẽ đến lượt anh reo hò nhảy múa :)

:banana105:
EM hay chơi trò ngày nào cũng đặt sẵn giá sàn - điền sẵn pass...dành riêng cho các em này 1 màn hình...cục sàn dc quét với lệnh lớn còn tầm 400k thì enter lun...KL tối đa 10k cờ bạc thoai
Like bac mạnh :21:

VNI chơi cử đẩy được 3 phiên rồi, đánh thốc từ low lên phê vãi. Trong cử tạ, lực sỹ được cử giật mấy cái là đúng luật ta

Nhìn bảng khí thế thế này cũng thấy @locke buồn nhỉ, vớ phải đúng cái trụ phanh. Hy vọng ngày mai sẽ đến lượt anh reo hò nhảy múa :)
Buồn chẳng nói nên lời, vãi với chị Bành Văn Háng:emoticon-00106-crying::emoticon-00106-crying::emoticon-00106-crying::emoticon-00106-crying::emoticon-00106-crying:
Đóng bảng nghỉ xem luôn, chừng nào em nó lên 45 ông nhớ vào ới tôi 1 tiếng...
Tôi đi ra bờ sông đây...:fishing: cho đỡ sầu

Buồn chẳng nói nên lời, vãi với chị Bành Văn Háng:emoticon-00106-crying::emoticon-00106-crying::emoticon-00106-crying::emoticon-00106-crying::emoticon-00106-crying:
Đóng bảng nghỉ xem luôn, chừng nào em nó lên 45 ông nhớ vào ới tôi 1 tiếng...
Tôi đi ra bờ sông đây...:fishing: cho đỡ sầu
Có em Bành Văn Háng sao không chơi luôn anh Đẩy Lên Giường cho cân đối tài khoản

Có em Bành Văn Háng sao không chơi luôn anh Đẩy Lên Giường cho cân đối tài khoản
Háng bành nhưng mông to bác ạ, Đẩy lên giường nên giờ kẹp nát bi, đau lắm mà chẳng dám cấu với tái:emoticon-00106-crying::emoticon-00106-crying::emoticon-00106-crying:

Háng bành nhưng mông to bác ạ, Đẩy lên giường nên giờ kẹp nát bi, đau lắm mà chẳng dám cấu với tái:emoticon-00106-crying::emoticon-00106-crying::emoticon-00106-crying:
Còn mún gỡ gạc qua em Sẽ Hứng Nhiều của em đê

Chơi với nữ tướng phải thuộc hạng số má đẳng cấp. Thằng bé kia teen quá, chỉ là phong độ nhất thời, khó mà cân được

Status
Not open for further replies.
Back