Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Thanh khoản ổn phết, tăng cũng đẹp. Tăng rất rất rất trong nghi ngờ
Có tăng có ăn, tối mò mẫm hàng chân dài tươi trẻ :cungly: buy để xxx

TT từ đỉnh đi xuống ai cũng lao ra bắt dao ... đến lúc đi lên thì lại nhát là thế nào nhỉ ... ai bắt đáy được thì giờ lấy đó làm gốc swing chiều lên ... chứ chốt 1 phát đứt dòng thì sao dám múc lại nhỉ :D AE tỉnh táo nhé ... chiêu lên vắng cung lắm nên giá tăng cũng bình thường , đừng ham ngắn má quên dài nhóe :D

TT từ đỉnh đi xuống ai cũng lao ra bắt dao ... đến lúc đi lên thì lại nhát là thế nào nhỉ ... ai bắt đáy được thì giờ lấy đó làm gốc swing chiều lên ... chứ chốt 1 phát đứt dòng thì sao dám múc lại nhỉ :D AE tỉnh táo nhé ... chiêu lên vắng cung lắm nên giá tăng cũng bình thường , đừng ham ngắn má quên dài nhóe :D
Vì chưa có news hỗ trợ nên còn nhát. Trước mắt có cái mốc 535-540 ngày mai coi sao.
Mai anh Kiên xuất hiện, có lẽ là cái cớ để đỏ đầu giờ...và xanh từ 11h....

Quan trọng là cách đi tiền thôi bác
Uptrend đợt trước bao nhiêu bài dùng để bơm thổi cổ cánh, các anh tay to + tổ lái lộ hết cả ra rồi, chẳng còn gì là bí mật nữa. Cổ nóng tăng là vì các anh ý củ xả được và quay lại đánh vòng mới nhưng bài bơm thổi mới thì lại chưa có + với lượng ngắm gà khỏa thân với hàng nóng nhiều lắm, thêm 1-2 phiên nữa các bác nóc tủ ấy hòa xèng là bán ầm ầm
Kiếm hàng mới, hàng cơ bản sóng trước chưa tăng nhưng giảm sâu cùng nhịp với nàng VNI mà chiến. Đợt này em ưu tiên BCs giảm sâu để bắt đáy và nhồi tiền

AE không nên quá lo lắng ... giờ toàn người lõm , ông nào binh quân tốt thì may ra mới thò lên mặt đất được ... tuy nhiên do TT lên cũng có nhịp nên ae cứ uốn mình theo nhịp để tối đa hóa lợi nhuận lấy lại những gì đã mất :D Trước mắt múc vào vì TT đang giảm over .. chuyễn về trạng thái neutral cũng gỡ gạc được 5-10% ( so với đỉnh giảm phổ biến 30-40%)... sau đó TT sideway thui ... e thấy giảm over thì múc chờ về neutral tính tiếp :D

Kết nhất câu này:chiêu lên vắng cung lắm nên giá tăng cũng bình thường , đừng ham ngắn má quên dài nhóe
Dưng mà ít người làm được lém kê kê

Bác giống em, mỗi lần em bán xong cổ nào là remove ngay, để đỡ tiếc:1:
Cơ mà bán xong nó giảm thì em cười thế này:21::24:
2 chú hàng oái oăm của em nó CE trong đỏ lửa, nhưng khi thj trường đồng thuận nó lại ko CE là em không thích rồi. Bán, quy lãi ảo thành lãi thật cho các anh tay to cay cú :52.jpg:

8h59 mà ko bác nào mở bát cho ngày mới nhỉ. Hôm nay, a đầu bạc ra hầu tòa, chắc tt lại đỏ lòm thôi nhỉ

Status
Not open for further replies.
Back