Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Đấy là trên điện não đồ, tình hình hiện tại news bẻ chart nên cứ cẩn trọng
Sáng mai cafe nhỉ, mấy hôm rồi nắng lười đi
thế mà SD9 lại CE bác nhỉ .......bác thấy thị trường tuần tới ổn chưa ạ. thân chào

Week 21: Big big things changed and re-rate the country's risk = foreign investors action :big_boss:
Tóm lại là Bò hay Gấu nhỉ? Các bác phiên dịch giúp em từ tiếng Mr VC sang tiếng Mr Market với :D

Tóm lại là Bò hay Gấu nhỉ? Các bác phiên dịch giúp em từ tiếng Mr VC sang tiếng Mr Market với :D

Chờ xem khối ngoại giao dịch hôm nay, tuần này như thế nào.
Chờ xem báo chí "chính thống" nước ngoài nhận định ra sao.

Xem quẻ kinh dịch tháng này, một bác trong am dịch học (forum vietstock) đã tấu: 10 ngày cuối của tháng thị trường xanh khá:1:
Tuy nhiên tháng này Mr Market bị bể kế hoạch liên tục vì ngoại bang. Haizz... mong sao biển lặng gió yên, ngư dân nặng lưới

Xem quẻ kinh dịch tháng này, một bác trong am dịch học (forum vietstock) đã tấu: 10 ngày cuối của tháng thị trường xanh khá:1:
Tuy nhiên tháng này Mr Market bị bể kế hoạch liên tục vì ngoại bang. Haizz... mong sao biển lặng gió yên, ngư dân nặng lưới
Em nghi ngờ vụ tt xanh đến cuối tháng lắm. Tháng này, news bẻ chart, tuần này lại BK. Ko biết kết tuần thế nào đây?

Chờ xem khối ngoại giao dịch hôm nay, tuần này như thế nào.
Chờ xem báo chí "chính thống" nước ngoài nhận định ra sao.

Xem chart CDS của VN thì vẫn ổn định trên 200. NN nó oánh giá là không có ảnh hưởng gì nhiều. :D

Lại một ngày quan trọng:4:Khối lượng ổn, dòng chứng tiếp tục dẫn dắt thị trường.

Nhìn cách điều tiết TT của MM em cho rằng ổn rồi đấy, chọn hàng khỏe là OK.
Tuần này: Xa luân chiến.

Last edited by a moderator:
Cứ tầm 530 là thị trường lại bị bán.Cũng dễ hiểu bởi đợt này midcap dẫn thị trường lên vì vậy VNI tăng khoảng 3 % thì nhiều mã đã tăng >5% --> bà con take profit ngay và luôn
Xa luân chiến mà bắt chuẩn thì ăn đậm đấy, ree nhé, ai soi được thêm hú cái để anh em tham khảo.
Ree target đợt này bao nhiêu bác ui?

Status
Not open for further replies.
Back