Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
hihi bắt đầu thấy mùi tiền, lệnh mua bắt đầu dứt khoát hơn:1178:giải phóng SG thôi các bác. mà hình như giờ selloff thường là 1h30 chiều hay sao mà bác Linh

Ặc, định chiếm đồi 14 ngay 11g30 cho giống giải phóng SG à
Con này nó sideway cụ ơi, hôm qua wash out cái mốc 14, khá nhiều bé cutloss rồi, nói chung muốn bán thì đợi gần 8/5 hãy bán, phải để bà con nộp tiền mua quyền nữa chứ :D

Con này nó sideway cụ ơi, hôm qua wash out cái mốc 14, khá nhiều bé cutloss rồi, nói chung muốn bán thì đợi gần 8/5 hãy bán, phải để bà con nộp tiền mua quyền nữa chứ :D
Không phải sideway đâu bác Chán, uptrend returned rồi, hôm nay load data về chắc sẽ thấy

Không phải sideway đâu bác Chán, uptrend returned rồi, hôm nay load data về chắc sẽ thấy
Uptrend hay ko thì mình chưa rõ, còn với mình thì con KLF này nếu break 16 mình mới chơi mạnh, còn giờ có 2 lô giá BQ 13.5 đợi 8/5 vậy :)

Uptrend hay ko thì mình chưa rõ, còn với mình thì con KLF này nếu break 16 mình mới chơi mạnh, còn giờ có 2 lô giá BQ 13.5 đợi 8/5 vậy :)
Đúng rồi, do lag nên load data hôm nay về ADX vẫn còn xấu òm. Thanks bác Chán

PVX lòi trần rồi, phê thật!
Nhưng em vô duyên với nó quá, cứ có hàng thì không có ăn, có ăn thì không có hàng :D

Status
Not open for further replies.
Back