Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
vâng chào anh, nguyên Mod cũ của diễn đàn và giờ thậm chí còn là super mod... anh post hình phân tích kỹ thuật giúp anh em nhé... dạo này em chả cài ami lẫn meta,haizzzz
Lâu nay anh cũng có update dữ liệu đâu. Lúc nào rảnh thì vào nhìn mấy cái chart của các công ty chứng khoán thôi. Cậu em vẫn tham gia thị trường chứ ? Chắc vừa rồi kiếm được.
Bây giờ anh đang kinh doanh dịch vụ gara ô tô. Việc quản lý sửa chữa xe nó lắt nhắt, chả có mấy thời gian ngồi nhìn bảng giá như trước.
Anh nghĩ nếu thị trường phục hồi thì đợt vừa rồi là sóng 1, sẽ có correction .. . Sắp tới có lẽ anh nhảy vào tham gia tí ti cho nó vui.
Không biết dạo này RFS còn làm chứng khoán không, Strade đang làm gì nhỉ. Lâu không gặp mấy cậu em, nhớ quá.

Bác tungneu đang say à? Mồm anh Tí ko đủ rộng để đón MSN 130 đâu, đừng nói chi đến 150:emoticon-00136-giggle:
MSN được ETF VNM mua vào $40m à? Sáng thấy tin nhắn thế, chưa vào xem kết quả xổ số ETF hôm qua về bao nhiêu

Lâu nay anh cũng có update dữ liệu đâu. Lúc nào rảnh thì vào nhìn mấy cái chart của các công ty chứng khoán thôi. Cậu em vẫn tham gia thị trường chứ ? Chắc vừa rồi kiếm được.
Bây giờ anh đang kinh doanh dịch vụ gara ô tô. Việc quản lý sửa chữa xe nó lắt nhắt, chả có mấy thời gian ngồi nhìn bảng giá như trước.
Anh nghĩ nếu thị trường phục hồi thì đợt vừa rồi là sóng 1, sẽ có correction .. . Sắp tới có lẽ anh nhảy vào tham gia tí ti cho nó vui.
Không biết dạo này RFS còn làm chứng khoán không, Strade đang làm gì nhỉ. Lâu không gặp mấy cậu em, nhớ quá.
Rất hâm mộ slogan của bác :58.jpg::58.jpg::58.jpg:

Mở bát cho tuần mới. :58.jpg::58.jpg::58.jpg:
Tuần khốc liệt giữa bò và gấu vì nàng index đang đứng trước ngã 3 lòng :D

MSN CE căng đét, nhưng lệnh 19k sút đều nhỉ, ko bít của tay nào đây:33.jpg:

Status
Not open for further replies.
Back