Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Giá cp đang rẻ, đúng vậy
nhưng giá có thể rẻ hơn nữa, vì người muốn bán đang ngày càng nhiều hơn người mua :(

Tới khi TT chỉ còn toàn người muốn bán thôi, cp sẽ rẻ đến phi lý :eek:
do buộc phải bán (MC,cân bằng DM,...)
sợ mà bán,
kg hiểu chuyện gì nhưng thấy mọi người bán thì cũng bán,
bán để mua lại giá rẻ hơn
...
tổng hợp các lý do trên, vòng xoáy đi xuống sẽ ngày càng mạnh. mạnh đến điên rồ :102:
Đó là lúc máu chảy ngập sàn, và máu sẽ kích thích bản năng săn mồi của mọi loài ăn thịt
tới lúc những người sợ hãi nhất cũng đổ lỳ, quyết tử thủ để tới đâu thì tới... :p

Lúc đó mới thật sự là đáy. :D

Last edited by a moderator:
Giá cp đang rẻ, đúng vậy
nhưng giá có thể rẻ hơn nữa, vì người muốn bán đang ngày càng nhiều hơn người mua :(

Tới khi TT chỉ còn toàn người muốn bán thôi, cp sẽ rẻ đến phi lý :eek:
do buộc phải bán (MC,cân bằng DM,...)
sợ mà bán,
kg hiểu chuyện gì nhưng thấy mọi người bán thì cũng bán,
bán để mua lại giá rẻ hơn
...
tổng hợp các lý do trên, vòng xoáy đi xuống sẽ ngày càng mạnh. mạnh đến điên rồ :102:
Đó là lúc máu chảy ngập sàn, và máu sẽ kích thích bản năng săn mồi của mọi loài ăn thịt
Khi đó những ai sợ hãi nhất cũng đổ lỳ, quyết tử thủ cho tới đâu thì tới... :p

Lúc đó mới thật sự là đáy. :D
Cả 2 chiều, luôn có sự thái quá

@Bác Caheo: với kinh nghiệm mà bác đã chia sẽ rất nhiều, vậy sao bác tất tay DPM ở 37 để lướt sóng ? Có những kinh nghiệm khác mà không thể chia sẽ phải không bác ? Nếu có thì cũng bình thường thôi, vì theo đúng tinh thần của anh Vietcurrency khi xưa

Oan nghiệt thật... Chết trong up trend mới nhục. Bao nhiêu thành quả chắt chiu từ đầu năm giờ bị cướp sạch. :-(

Oan nghiệt thật... Chết trong up trend mới nhục. Bao nhiêu thành quả chắt chiu từ đầu năm giờ bị cướp sạch. :-(
Cũng không oan nghiệt lắm, thị trường nóng ai cũng biết mà cụ...em tưởng cụ cũng biết chứ...

Lúc up trend thì mình chỉ lược bạc lẽ, lúc mất thì mất bạc chẵn... Em mới cut hết các lọai, cụt gần tới bẹn lun... :-(

Nhìn bảng điện đỏ lòm chỉ có mỗi một ánh xanh le lói của ACB
Nhìn các tay chơi Việt, thấy nỗi sợ ngày càng lớn, tay lăm le con dao cau của Lyly (em giờ nơi nao, lớn bằng ngần nào rồi ?).
Nhìn số mua của tây thấy hào hứng nhiệt tình cứ như những ngày 4-5 ngàn tỷ.
...
Nhìn lại mình thấy tay chân run rẩy, miệng lắp bắp cứ như chủ tịch khi bị "em yêu" tra vấn.
Đúng là cái thú đau thương ! Biết thế mà cứ đâm đầu vào rọ.

Cũng không oan nghiệt lắm, thị trường nóng ai cũng biết mà cụ...em tưởng cụ cũng biết chứ...
Cũng do lòng tham mà bác, cứ nghĩ mình sẽ ráng kiếm thêm tí trước khi mùa sale off đến.... Đúng là lượm tiền lẽ trước đầu xe tải.. Rút kinh nghiệm tiếp vậy.

Đi câu tý đi cả nhà ơi !
Em vừa phang cover BVS giá 14,6;; ITA giá 8.9;; SCR giá 9,5 ...
Mai múc tiếp ....
Đã máu rồi, đừng có hỏi bố cháu là ai.
:D

Đi câu tý đi cả nhà ơi !
Em vừa phang cover BVS giá 14,6;; ITA giá 8.9;; SCR giá 9,5 ...
Mai múc tiếp ....
Đã máu rồi, đừng có hỏi bố cháu là ai.
:D
Mà lỡ có thai. cấm khai ai là bố cháu. Mại zô (J/K)

Vừa pha ấm trà cho tĩnh tâm, h chỉ xem mấy tài xế qua đèo ra sao. Hàng kẹp 2/3 xác định vứt đi lun xem ai toi trước. Hôm nay buông -20 P mới đẹp.
SCL colai lam j đới.

Mong mỏi cảm giác trắng bên Mua sau bao tháng ngày, háo hức xen lẫn với chờ mong. Mục tiêu luôn là đường dài, minimum loss và maximum gain. Good trade to all.

Status
Not open for further replies.
Back