Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Nhìn cách dàn trận này nhớ lại quãng đánh lên của nước ngoài đầu năm 2012. Chỉ số được kéo trong sự hoài nghi, và bây giờ bà con nhảy tàu sẽ tự thuyết phục mình để quay lại...Dà, khó chơi kinh khủng, vì chọn sai hàng thì chỉ ngồi nhìn thiên hạ xơi thôi...

Nhìn VNI chạm 600 lại nhớ tới chữ ký của chủ tịch ngày xưa: Nghĩ tới tương lai trào nước mắt, nhớ lại quá khứ toát mồ hôi :D Chủ tịch đúng là con người đi trước thời đại :)

Nhìn VNI chạm 600 lại nhớ tới chữ ký của chủ tịch ngày xưa: Nghĩ tới tương lai trào nước mắt, nhớ lại quá khứ toát mồ hôi :D Chủ tịch đúng là con người đi trước thời đại :)
Vầng, em cũng quý bác ấy...mỗi tội hình như bác ấy phá sản roài :emoticon-00101-sadsmile::emoticon-00101-sadsmile::emoticon-00101-sadsmile:

Càng nhìn lại quãng đường đã qua của chủ tịch, càng thấy giống ... mình :emoticon-00107-sweating:

nhìn HAG lệ đổ trong tim nhỉ :D ... vay tiền múc mà giảm giá thì chết ah :D Tây thoái HAG dã man quá :D ... giống ngày xưa ghê :D

Vầng, em cũng quý bác ấy...mỗi tội hình như bác ấy phá sản roài :emoticon-00101-sadsmile::emoticon-00101-sadsmile::emoticon-00101-sadsmile:
:emoticon-00140-rofl::emoticon-00140-rofl::emoticon-00140-rofl::emoticon-00140-rofl::emoticon-00140-rofl::emoticon-00140-rofl::emoticon-00140-rofl::emoticon-00140-rofl::emoticon-00140-rofl::emoticon-00140-rofl:

Nghe đâu chủ tịch là ở trong sách đỏ, được bảo tồn cơ mà...Ko biết mình có nhầm ko nhỉ...

Nhìn cách dàn trận này nhớ lại quãng đánh lên của nước ngoài đầu năm 2012. Chỉ số được kéo trong sự hoài nghi, và bây giờ bà con nhảy tàu sẽ tự thuyết phục mình để quay lại...Dà, khó chơi kinh khủng, vì chọn sai hàng thì chỉ ngồi nhìn thiên hạ xơi thôi...
Bán xong ... mà không quay lại sao gọi là bi kịch được anh :D
Chuẫn bị lại đến game tìm kiếm nhưng con chưa tăng mạnh ... éo le vãi :D

Status
Not open for further replies.
Back