Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Đùa chứ, đọc comment này xong liếc sang cái avatar mới, em phục CT sát đất.
Chọn chữ với chọn ảnh sao mà khéo thế, y như PCT chọn thời điểm lên tàu :16:
Em cũng chuẩn bị sẵn rồi, đứng hẳn lên cao để anh Chim anh thề xong là em phi qua cửa sổ vào luôn :21:

Khổ thân phi công , ko biết đã cai nghiện được chưa?

Hôm qua hạ độ cao còn 60% rồi, muốn tiếp đất lắm mà càng kg bung đc do kẹt T+, kg lẽ tiếp đất = bụng thì nó nát bét hết phần mềm :21:

Sent from my iPad using Tapatalk
háhá.......... Em hôm qua hạ độ cao rồi... Còn kẹp 1 mớ bắt giá 13 tuần sau mới về... :102::102:

Chưa vào vì trách nhiệm đã hứa lo hậu sự cho PCT và Phi công rồi, em thuê đội kèn trống rồi, kg biết các anh thích kèn tây hay bát âm :24:
Ờ mã cũng đặt sẵn là vừa, dạo này thấy giọng yếu lắm rồi, cũng khó cầm cự lâu nữa.

cám ơn dì Uyên quan tâm, nghe mọi người nói ở đây ai cũng từng dao kéo vài lần nên thú thực là em cũng kg tin tưởng lắm.
thôi em đi tìm niềm vui trong công việc vậy. em lại đi may vá nấu cơm đây.
Em giỏi nhỉ, đảm đang quá, mà may tay hay may máy hả em:4:

Chưa vào vì trách nhiệm đã hứa lo hậu sự cho PCT và Phi công rồi, em thuê đội kèn trống rồi, kg biết các anh thích kèn tây hay bát âm :24:
Dễ chết thế àh... Em đang rải chông thêm ở giá 13 nữa đó. Hốt được mớ này là lại bay tiếp....... :24::24:

Nhìn lái HUT nó lái khùng khùng sao í... Thị trường yếu thì nó xung mới hài............ :24::24:

Dễ chết thế àh... Em đang rải chông thêm ở giá 13 nữa đó. Hốt được mớ này là lại bay tiếp....... :24::24:
Vãi, tiền đâu mà nhiều thế. Chắc mấy lần trước láy được máy bay xịn nên cũng có đồng ra đồng vô phi công nhỉ?

Em giỏi nhỉ, đảm đang quá, mà may tay hay may máy hả em:4:
dạ em làm hàng thời trang nên có cả may tay, may máy và cả computer luôn ạ.
Bằng tay hay bằng máy, khác nhau thật hả?

khác nhiều chứ ạ,
may tay mang lại sự độc đáo , riêng biệt , cho đối tượng khách hàng có điều kiện ,
may máy thì đảm bảo sự chính xác, nhanh, chuẩn cho hàng phổ thông
computer dùng cho nhu cầu lớn , hàng ra bao nhiêu cũng được
nói chung kinh tế khó khăn , nhạc gì cũng nhảy.

Vãi, tiền đâu mà nhiều thế. Chắc mấy lần trước láy được máy bay xịn nên cũng có đồng ra đồng vô phi công nhỉ?
Có báo là thanh lý hết danh mục dài hạn. dồn hết quân qua HUT rồi muh.

Lần trước thì em lái từ 11.6........ 10.8........ đợt Mr. Thắm. Chốt 13 - 14. Em có khai trên này hết. Ăn cú đó hơi bị lồi mồm bác ạh.. :105::105:

dạ em làm hàng thời trang nên có cả may tay, may máy và cả computer luôn ạ.

khác nhiều chứ ạ,
may tay mang lại sự độc đáo , riêng biệt , cho đối tượng khách hàng có điều kiện ,
may máy thì đảm bảo sự chính xác, nhanh, chuẩn cho hàng phổ thông
computer dùng cho nhu cầu lớn , hàng ra bao nhiêu cũng được
nói chung kinh tế khó khăn , nhạc gì cũng nhảy.
Anh kg có điều kiện thế kg may tay đc rồi, nhu cầu cũng ít vậy thôi may máy vậy :4:

Có báo là thanh lý hết danh mục dài hạn. dồn hết quân qua HUT rồi muh.

Lần trước thì em lái từ 11.6........ 10.8........ đợt Mr. Thắm. Chốt 13 - 14. Em có khai trên này hết. Ăn cú đó hơi bị lồi mồm bác ạh.. :105::105:
Thế cơ à, thế đợt này liệu có trả lại 2/3 không :)

Em mua bán có tường thuật trực tiếp... Bác cứ lục lại rồi tính cho nó minh bạch....... :24::24:
Trêu bác tí thôi chứ em biết bác hiểu game HUT này thì mới dám liều chứ. Có điều hơi cậy sức Phi công trẻ nên lãng phí tinh lực quá thôi :D
Have fun.

Status
Not open for further replies.
Back