Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
P đi ngang thì ổn cho tt hơn là giựt ce thế này... giá dầu thô vẫn chưa đâu vào đâu mờ :106:
Làm gì còn cơ hội nào tốt hơn cơ hội này để ủn nữa đâu bác. Yellen hôm qua có nói giá Oil sẽ ổn định trở lại. Cổ phiếu mấy ông năng lượng mẽo cũng bật tanh tách không nhẽ BBs PV.. không chớp cơ hội này mà hút cầu.

Cập nhật cổ phiếu theo yêu cầu: AAA
Tóm tắt: Tình hình kinh doanh không mấy khả quan trong quý 4 và quý 1/2015 do đơn hàng bị ngưng trệ
http://static2.vietstock.vn/vietstock/2014/12/18/AAA_2014.12.18_6bf4faa_AAA_bat_thuong_khac.PDF
Em xuống tàu và không dám leo lên lại vì cái Chart cho thấy signal nguy hiểm...nhưng em không dám post lên trên này, vì mọi người đang hăng hái quá. Take note, pls !!! :(
View attachment 4617

Còn lâu mới lên tàu nhá, tưởng đỏ thì vào tí cứu giá, chứ xanh thì tự sướng đi nhá, đã nhịn đc đến lúc này mà xoắn chi :24:
Xong CT lộ hàng kìa bà con ơi.... Chuyến này AE xác định là chia tay CT thân yêu hơi lâu, không biết khi nào AE mới có cơ hội gặp lại CT dấu yêu của làng chém dzó VC... :4::4:

Khẩn thiết đề nghị AE mổi người góp 1 cổ đang có để mua quà & mì gói cho CT ăn chơi 1 mình trong dịp lễ cuối năm.... Phát huy tinh thần, truyền thống tốt đẹp của người VN từ ngàn xưa đến giờ. "Lá Lành Đùm Lá Rách. 1 Miếng Khi Đói Bằng 1 Gói Khi No".... :24::24:

Xong CT lộ hàng kìa bà con ơi.... Chuyến này AE xác định là chia tay CT thân yêu hơi lâu, không biết khi nào AE mới có cơ hội gặp lại CT dấu yêu của làng chém dzó VC... :4::4:

Khẩn thiết đề nghị AE mổi người góp 1 cổ đang có để mua quà & mì gói cho CT ăn chơi 1 mình trong dịp lễ cuối năm.... Phát huy tinh thần, truyền thống tốt đẹp của người VN từ ngàn xưa đến giờ. "Lá Lành Đùm Lá Rách. 1 Miếng Khi Đói Bằng 1 Gói Khi No".... :24::24:
Há há, tự tin là tốt, có năng lực lãnh đạo đới, nhưng mà từ tự tin đến tự cung khác nhau có tí thôi nhé :24:

Cho tôi hỏi khí không phải của bạn dài bao nhiêu cm. :D
Suỵt... Bác hỏi thế khác gì xát muối vào vết thương của người nổi tiếng mà ai cũng biết là ai....... :4::4:

Thôi. Chuyện tế nhịn em xin phép không public để khỏi làm tổn thương người khác.... :24::24:

thôi, chào các cụ, em đi ngủ :)
em nhận được đề nghị bỏ nick ms... hì hì.. thấy cũng có lý....
em đang cân nhắc ...

GT & GL

Khi con tim vui trở lại :)

hehe...Bon đùa thôi, :)

Ms hãy là/m bất kỳ gì Ms muốn, đừng thèm care thiên hạ :) :emoticon-00168-drink:

ITQ đo sàn trong vài phút.............. Lái ITQ đánh nhìn hài vãi... :4::4:
Thật ra là nó tự mua tự bán để dụ cầu là chính. Chứ lái vẫn còn trên đọt. Chợt nghĩ ai đu giá xanh 29-30 hôm nay tim gan phèo phổi thé nào.

báo cáo theo yêu cầu, em chuẩn bị bán 1/2 chỗ PET hôm qua lau nhà.( đừng ai bảo em chém nha. hôm qua em nói rõ PET lúc nào em cũng mượn được hàng của bạn để trade lên trade xuống )

Status
Not open for further replies.
Back