Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Đại bàng bị kẹp, bí quá lại nhờ annie cutloss à:4:
Mò vào làng chứng, đợi tín hiệu cụ Phá và sự im lặng của VCers, nhưng bặt nhiên không thấy đâu, toàn thấy điều ngược lại, thế này thì con mèo sẽ nảy được bao xa anh ĐB ơi ???:6.jpg::50.jpg:
Hết cách rồi mới phải nhờ cậy PCT... chiến thắng nào cũng có mất mát quan trọng là mất mát đó được ghi danh PCT nhỉ ? :D

Mò vào làng chứng, đợi tín hiệu cụ Phá và sự im lặng của VCers, nhưng bặt nhiên không thấy đâu, toàn thấy điều ngược lại, thế này thì con mèo sẽ nảy được bao xa anh ĐB ơi ???:6.jpg::50.jpg:
Hô hào, ồn ào, nhảy nhót là do đang kẹp hàng đấy, chứ éo phải bắt dao, bắt đáy gì đâu:(

Hô hào, ồn ào, nhảy nhót là do đang kẹp hàng đấy, chứ éo phải bắt dao, bắt đáy gì đâu:(
Thì bởi thế, giờ mà Up xanh lên phát, mấy bác/mấy cụ phang cho vỡ đầu, bao giờ im im như dòng PV cái đã, lúc đó mới vào Panic Phase...còn giờ chắc đang ở Denial/Anxiety Phase !!!

Em không có í gì đâu bác chúa cá ơi. Thấy có cái hình minh họa, nó vui vui mà có vẻ áp dụng đượcl úc này nên em insert thôi. :D
Con này cá con í mà. Mới có 2m nên dễ dàng bị thanh niên làng trói :)))

Đúng idol của nhà em, kiểu này mai em bị trói thế rồi, nay húng hắng bắt 1 con khoáng sản vừa chốt hôm qua :D.

có những cú cutloss nhẹ tựa lông hồng, có những cú cutloss nặng tựa thái sơn...PCT dũng cảm lên, cầm lưỡi cưa để cưa thôi PCT.

Thì bởi thế, giờ mà Up xanh lên phát, mấy bác/mấy cụ phang cho vỡ đầu, bao giờ im im như dòng PV cái đã, lúc đó mới vào Panic Phase...còn giờ chắc đang ở Denial/Anxiety Phase !!!
Lực lượng xông pha bắt đáy, vùng vẫy vẫn còn đông đảo lắm, bao giờ 4R lại vắng tanh không ai hô nữa thì mới có thể là đáy được.
535 cũng là 1 support khá mạnh, chờ xem VNI phản ứng thế nào, nếu fail, next support = 508
HNX thì mới bắt đầu confirm down trend nên tạm thời bỏ qua.

Lực lượng xông pha bắt đáy, vùng vẫy vẫn còn đông đảo lắm, bao giờ 4R lại vắng tanh không ai hô nữa thì mới có thể là đáy được.
535 cũng là 1 support khá mạnh, chờ xem VNI phản ứng thế nào, nếu fail, next support = 508
Em nghe theo chỉ đạo của cụ @chim_non , lần này thì em trùng khớp với ý cụ rồi. Thôi, em về cái ao làng, cày cày cuốc cuốc vậy!

Em nghe theo chỉ đạo của cụ @chim_non , lần này thì em trùng khớp với ý cụ rồi. Thôi, em về cái ao làng, cày cày cuốc cuốc vậy!
Có bác nào biết ở đâu cho giao dịch thỏa thuận ngoài giờ không, chỉ em với, em cần bán luôn và ngay T_T

Anh nói thế thì xong cmnr

HNX giờ mới giảm, tức là còn về 78
HSX chắc sẽ giảm theo thôi, không lẽ 1 thằng đi lên 1 thằng đi xuống? thế chốt 510 cho xong...

Lạy cụ, đây là ý kiến cá nhân thôi, chỉ đạo giề :p
Tối nay cụ treo mấy cái tranh sang bên thớt PTKT hộ em với, dạo này bên ý vắng lặng quá.

Có bác nào biết ở đâu cho giao dịch thỏa thuận ngoài giờ không, chỉ em với, em cần bán luôn và ngay T_T
Muốn bán cổ phiếu nào, inbox tôi làm hợp đồng mua bán. Giá mua tôi show luôn: Dưới giá đóng cửa hôm nay 50% đối với P; 30% đối với phần còn lại.
Trân trọng.

Lạy cụ, đây là ý kiến cá nhân thôi, chỉ đạo giề :p
Tối nay cụ treo mấy cái tranh sang bên thớt PTKT hộ em với, dạo này bên ý vắng lặng quá.
Thế chuyển từ chỉ đạo sang chỉ thị nhóe cụ nhóe :52.jpg:
Ặc...em đang nấp lùm ở cái Top ấy, giờ nhoi đầu lên, là dép guốc vào mặt ngay, sợ lắm :6.jpg:

Đây, có em, 3 phiên FL... riên hàng BĐS thì khuyến mại, 02 FL...ngay và luôn nhé :D
Muốn bán cổ phiếu nào, inbox tôi làm hợp đồng mua bán. Giá mua tôi show luôn: Dưới giá đóng cửa hôm nay 50% đối với P; 30% đối với phần còn lại.
Trân trọng.
Địa chủ thời nào cũng bóc lột :D hèn chi chị Dậu chạy bung cả bỉm T_T

Status
Not open for further replies.
Back