Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Hôm nay thấy khí thế có vẻ hơi kém nhỉ, chắc bà con bắt dao bắt đầu thấy nhồn nhột rồi :)
Phảng phất có 1 nỗi lo lắng mơ hồ bao trùm đâu đây.

Hôm nay thấy khí thế có vẻ hơi kém nhỉ, chắc bà con bắt dao bắt đầu thấy nhồn nhột rồi :)
Phảng phất có 1 nỗi lo lắng mơ hồ bao trùm đâu đây.
Nhúng xuống phát là bà con bắt dao bán tháo ngay. Bọn yếu trym nó thế.

chao các bác, em vào điểm danh cái rồi lại đi đây ạ,
cám ơn chị bò sữa phím hàng nhé. PPI nay xanh quá. thôi em ủ lại kg thì cứ ngõ nghiêng lại ăn khúc đầu như HHS bán hết cả hàng đi

http://cafef.vn/tai-chinh-ngan-hang...-ty-gia-se-the-nao-201412150946010738ca34.chn

Công ty tôi liên quan đến xuất- nhập khẩu. Cách đây vài năm, năm nào cũng vắt chân lên trán ngồi rầu vì tỷ giá mỗi năm tăng > 5%.
Từ ngày anh Bình làm Thống đốc, tỷ giá ổn định. Đời sống công nhân công ty tôi tăng lên thấy rõ. Đội ơn anh.
Hôm nay sáng ăn gì mà phát ngôn hay thế:4:
Nhiều ông suốt ngày cứ ra rả phá tỷ giá vài phần trăm, mà éo hiểu mỗi lần như thế thì dân lại nghèo thêm vài phần trăm:botay:

Các bác đang ôm cổ cứ yên tâm... Cao thủ VC như CT, Chán, Chim..... giờ đang full tiên và đang mất phương hướng, 1 vài phiên nữa sẽ là cầu tiềm năng cho chúng ta take profit chơi Noel... :4:

Không biết hôm nay và ngày mai, ngày kia Santa Clause có đi phát quà sớm không các bác, nếu có thì quà to hay quà nhỏ nhỉ :39:

Các bác đang ôm cổ cứ yên tâm... Cao thủ VC như CT, Chán, Chim..... giờ đang full tiên và đang mất phương hướng, 1 vài phiên nữa sẽ là cầu tiềm năng cho chúng ta take profit chơi Noel... :4:
Phi công tài thật, tài đến thế là cùng, biết được cả position của mình, hay là account của mình bị lộ nhỉ :21::24:

Nói thế này khác gì chê CT bất lực đâu nhỉ "CT Chán Chim":4:

Status
Not open for further replies.
Back