Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
em cũng sợ chị ,vì đợt này kg theo bảng cả ngày được.
phiên trươc vững như thạch cả phiên thế mà atc bị hiệu ứng bán thào làm phát sàn luôn.
em bán hôm nay cũng cưa kéo thôi chứ chỗ hôm nọ mua cùng chị 14.2 vẫn còn chờ anh hùng giải cứu chị oi.
Hnay chị đặt mua thêm giá tham chiếu chơi....khớp thì thì tốt, ko thì tiếp tục nằm im chờ quân khởi nghĩa giải cứu !

Cụ phó cho cái bình luận về thanh khoản hôm nay cái nhỉ: Người bán chán bán giá thấp rồi hay người mua chẳng chịu mua giá cao đây?
Ngày xưa hồi cụ Phó còn cầm xèng, cứ những lúc như thế này là lấy volume ra nhát ma đấy...yên tâm là ko bù hôm nay thì sẽ bù đủ trong ngày mai. Mai ko bù đủ thì ngày mốt bù cho 2 ngày..:Guitar:

Ngày xưa hồi cụ Phó còn cầm xèng, cứ những lúc như thế này là lấy volume ra nhát ma đấy...yên tâm là ko bù hôm nay thì sẽ bù đủ trong ngày mai. Mai ko bù đủ thì ngày mốt bù cho 2 ngày..:Guitar:
Mai thứ 7 bác ơi, mốt chủ nhật :D

Nói ngày xưa nghe xa xôi quá, mới mấy ngày mà :4:

Cụ Pho chiều nay canh chốt lỗ hay sao mà im ắng quá nhỉ. Em đang còn hàng nên nếu bác Pho xuống rồi thì nhắn ae câu để còn yên tâm đứng tấn nhé:14.jpg:

Tranh thủ chiều vào coi em oánh mới ghê. :105::105:

Em mới nối máy nói chuyện với Đại Tướng KABU. Chiều sẽ dẫn đại quân xuống núi đánh thốc, đưa VNI lên đỉnh cao lộng gió 850... Ý quên 580... :24::24:
Ak.... Cái ông Đại Tướng này... hẹn sau 2pm mới được xua quân xuống núi mà.... :59::59:

Status
Not open for further replies.
Back