Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Có vẻ TT nghe lời hiệu triệu của Phá chủ tịch rồi. Nói sd 550 570 là tới 550 là dừng ngay. Mr. Có cánh kinh thật :Guitar:

Báo chí thì đưa tin có chủ đích cụ ạ, chủ yếu là câu view để kiếm xiền.
Nhưng thực tế ở CK Việt, em nằm hàng trong nhóm hưởng lợi từ giá dầu, sau gần 1 tuần quan sát các Anh lái tàu xe, quá nhiều yếu tố thuận lợi, nhưng các Anh không đưa mấy em lên một tầm cao mới...nên thôi em rút lui về chờ các Anh phá đỉnh rồi kiếm đường mò vào...lúc đó ăn nhẹ nhàng hơn !!! Em có vài suy nghĩ đơn sơ thế thôi cụ Phi công ơi.

Em vấn thấy cụ nói tới việc sit tight mà. Giờ lại nhảy sớm thế à? Hihi

Em vấn thấy cụ nói tới việc sit tight mà. Giờ lại nhảy sớm thế à? Hihi
Dạ, nói và làm là một khoảng cách khá xa, cần thời gian để luyện mà cụ, em còn non, chưa đủ độ lì...nên cứ tập từ từ...bắt đầu từ chạy bộ hàng ngày để luyện sức bền :)
Ps.: oánh như oánh con Vịt kia thì em còn sit tight cụ ợ, em Phân thì khó chịu quá

Em Vĩ này kinh phết đấy. Thị trường mà không xấu thì em cũng nhào vô kiếm ăn. Hay phết đấy cụ phi công ạ.
Con này em không quan tâm nên cũng không tìm hiểu về em nó. Chơi hàng lạ em ngại lém... :10:

Dù sao cũng chúc mừng cụ Bò trên mặt trận này.... :4:

Dạ, nói và làm là một khoảng cách khá xa, cần thời gian để luyện mà cụ, em còn non, chưa đủ độ lì...nên cứ tập từ từ...bắt đầu từ chạy bộ hàng ngày để luyện sức bền :)

Dạ dạ. E cũng hâm mộ cụ Mooore nên em trêu cụ thôi chứ em không có ý gì. Còn phải học cụ nhiều. Hihi

:24::24::24:
DPM đợt này khá đấy, không phải quá lo thế (E ko có phân nhá)
VNI nhiều khả năng có cú hồi kha khá đới :D
Đủ T+3 không cụ... Em hôm nay hưng phấn quá nên đâm lo....... :4:

Được cái được bác Uyendi đãi mấy chai Beer sệt & được giao thông với người nổi tiếng... :4:

Ý em là thằng đầu ngành thôi, chứ ko phải cả họ.
Cao thủ @chim_non vừa có lời là em nó phi ngay, kinh thật:77:
Để ý mấy anh lái thấy chơi đêu đểu sao ấy, cứ phi lên mạnh phát, hốt sạch lệnh treo ở trên, mình tưởng ngon ăn rồi, hồi sau lại trả dép, thấy 02 - 03 lần như thế, nên out...lần này các anh oánh thật đi, cho em nhờ...và lọ mọ kiếm ăn với :111:

Đủ T+3 không cụ... Em hôm nay hưng phấn quá nên đâm lo....... :4:

Được cái được bác Uyendi đãi mấy chai Beer sệt & được giao thông với người nổi tiếng... :4:
Thôi xong , phi công và pct lái vni trước sự ngỡ ngàng của ae vc.

Sent from my iPad using Tapatalk

Status
Not open for further replies.
Back