Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Hôm nay đóng cửa không vào nổi trend xuống thì ai full cổ, full margin sẽ rất mệt. Tuần sau lành ít dữ rất nhiều
Mai moi retest đáy bác ah ... xác định là cứ loanh quanh 550 đi :D Ae để ý là đang có hiện tương vẽ giá khá nhiều ... mục đích để mai lọc máu :D

Nhiều bác nhạy cảm nhỉ? Lên diễn đàn thì nói thỏai mái. Kẹp cổ là do quyết định của mình tạo ra, việc gì phải khó chịu khi đọc ý kiến trái chiều :D

Khà khà....... HUT đỏ rồi... Cho chết cái tội chen lấn giành dựt.... Up mạnh vào cho em... :24::24:

May là hàng em mai mới về... Không thì em up phụ 1 phát cho chết cái đám chen lấn.... :24::24:
MIA... lái nó mạnh quá up mãi mà nó deck chịu đỏ... :4::4:

Thôi em mặc kệ. Thằng nào mạnh thì mình theo, miễn sao có xiền là OK rồi. Bà già hay hot girl gì cũng được, miễn có tiền là em lái tất. Em là Phi Công muh.... :24::24:

Bác nào nắm OGC cẩn thận vì sắp tới các cổ đông nắm OGC (tính bằng triệu cp) có thể bị bắt bán liên tục...
Theo em, tốt nhất là tránh nó ra. Trên sàn hàng trăm cổ, ham hố chi OGC.
SDCon tiếp tục bán cổ phiếu OGC theo yêu cầu của HDBank

Sau khi bán ra 1,8 triệu cổ phiếu OGC vào ngày 3/12 để xử lý tài sản đảm bảo, CTCP Đầu tư Xây dựng Sông Đà (SDCon) đã tiếp tục bán ra 572 nghìn cổ phiếu vào ngày 5/12.

Mục đích thực hiện giao dịch là xử lý tài sản đảm bảo theo yêu cầu của ngân hàng HDBank.
http://cafef.vn/thi-truong-chung-kh...yeu-cau-cua-hdbank-201412111339428833ca31.chn

Hôm nay em thấy rõ là đã có 1 cái nến + Vol tiêu biểu cho test cầu. Thuờng thì sau khi thị truờng giảm, sẽ có test này để xem có nên đạp thị truờng giảm tiếp hay ko. Mai lại đi viện tiếp rồi :38:

Các bác còn lành lặn không?? úp sọt đại pháp kinh quá. Mai PV về rùi , tính sao đây:105:
úp cái gì, up con nào, P hả; thường thôi

khi nào VCB VIC MSN cùng SAM SJS VCG cắm mặt luôn thì thôi, coi như xong...

P hnay có nn tham gia bắt đáy nhoa, những phiên tới đi 2-4% thôi chứ ko nhảy cầu kịt biên độ đâu mờ lo...

Hôm nay không nhịn được làm 2000 CII cho đỡ thèm,cuối giờ mất 400 nghìn đồng.
bác yên tâm, nhỡ kẹp thì longterm CII khỏe mờ: năm nay nhập xe kinh khủng >>> lưu hành khủng >>> thu phí + hư đường >>> sửa >>> CII ngon

Status
Not open for further replies.
Back