Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Chào cà làng buổi sáng. Hôm chúng ta chắc lại sẽ có thêm 1 ngày đầy cảm xúc với "Máu và Nước Mắt"..... :59::59::65.jpg::65.jpg::dead::dead:

Tuy nhiên, mọi thứ đều có 2 mặt, đó là bản chất tự nhiên của cuộc sống. Với 1 trader thì điều đó càng đúng trong điều kiện, hòan cảnh tăm tối hiện nay. :4::4:. Trong nguy có cơ, trong cơ có gân (Trích từ phát minh vĩ đại của CT Tự nhiên muốn ấy). Hy vọng AE đã chuẩn bị kỹ cho cái "Cơ Gân" lâu lâu mới có 1 lần này.... :4::4:

Chúc thắng lợi và đòan kết. :41::41:
Đỏ rực thế mà không có "Máu & Nước Mắt"..............Không thấy hỏang lọan........ Em sai rồi. Thôi em tàu ngầm đây. Các bác ở lại canh bảng vui nhe... :8.jpg: :emoticon-00147-emo::hongthem:

Mai là lô hàng đầu tiên về... Em đã có tí cháo lõang...... Cảm ơn người, cảm ơn đời....... :Guitar::tungxen:
Mai hàng mới về hả?

Vậy thì chưa chắc còn cháo àh.

Nhìn vol này nhớ câu pct" chiều bù kl chiều nào mấy a"

Sent from my iPad using Tapatalk

Mai hàng mới về hả?

Vậy hả bác... Đừng làm em mừng nhe..... Em đăng còn kẹp 1 ít tiền, chưa biết quăng vào đâu. Vậy là có cơ hội thóat kẹp tiền rồi... Hú Hú Hú..... :Guitar::Guitar::tungxen::tungxen::yahoo::yahoo:

Khỏi cảm ơn, cháo loãng mà cảm ơn chi, sợ hàng về đủ nó lại lấy nốt bát cháo ấy chứ :786:
Haizzzzzzzzzz. Nó đánh thốc lên 15 rùi.... Vậy là em mất cơ hội thóat kẹp tiền.

Bù lại có tô cháo gà với cặp đùi béo ngậy... Better Than XXX. Tèn Tèn Ten... :Guitar::Guitar::tungxen::tungxen::yahoo::yahoo:

Haizzzzzzzzzz. Nó đánh thốc lên 15 rùi.... Vậy là em mất cơ hội thóat kẹp tiền.

Bù lại có tô cháo gà với cặp đùi béo ngậy... Better Than XXX. Tèn Tèn Ten... :Guitar::Guitar::tungxen::tungxen::yahoo::yahoo:
Đừng nói hôm nay lái nó óanh trần phát nữa thì mai em Ăn Gà với Cháo chứ không phải ăn Cháo Với Gà... :24::24:

Ơ.......... SHB lại định làm lọan àh.... Các bác cho phép em xài tiền 500 phát.. MIA... Đợt này son vãi... :heo09::heo09:

Mai hàng mới về hả?

cả mấy tháng giao dịch quanh 2000-2500 tỷ. Mới bù có 1 phiên, đợt tuần sau nó bù cả tuần thì vui nhỉ..

Há há, gáy to nhờ, mà nó oánh cái gì trần, sợ nó oánh Phi công trần, còn HUT sàn thì bỏ mợ :19:
Không chơi trù ẻo em nhe... Em mà bực lên em mét P.CT đó..... :59::59:

Gáy là đúng rồi, nhảy vào 2 sòng mua được em hut , khác nào trúng lô đề.

Cảm ơn bác Uyendi đã nói hộ lòng em. :cungly:

Status
Not open for further replies.
Back