Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Bác priviu thử 3 mã SAM, SJS, HUT là 3 mã đang nóng nhất thị trường hiện nay xem.

Preview KSA
03:23
Phát Trịnh
Một tháng trước đây KSA đã có tín hiệu cảnh báo đảo chiều giảm giá http://trinhphat.blogspot.com/2014/11/phan-tich-theo-yeu-cau-ksa.html

Và thực tế nó đã giảm giá mạnh, hiện tại KSA đang cho tín hiệu cảnh báo đảo chiều tăng giá trở lại

Chúc các bạn tận dụng cơ hội này

Chắc các bác còn nhớ cảnh ngày xưa, tối canh DJ sáng lên sàn đặt lệnh. Bây giờ thì lại canh oil, cái rủi ro này nó nằm ngoài lãnh thổ VN và nó ảnh hưởng gián tiếp đến nhà đầu tư trong nước một cách tức thì thông qua tâm lý cảm xúc. Việc này sẽ tác động rất mạnh tới thị trường nên theo tôi chúng ta nên đứng ngoài thị trường dể xem xét, tránh thiệt hại và để xác định cơ hội khách quan hơn, việc kiểm soát oil là không phải việc của chúng ta nên tôi mong rằng mọi người sẽ có những quyết định chính xác trong lúc này! Thân
Thời hóng DJ; 1 số lớn chiến sỹ đã hy sinh rồi bác ạ, số lớn thương tật đầy mình đã từ giã chiến trường

Thời hóng DJ; 1 số lớn chiến sỹ đã hy sinh rồi bác ạ, số lớn thương tật đầy mình đã từ giã chiến trường
Cái thời đó, cứ mua là đứt. Chiến sĩ cảm tử nhiều vô số kể. Đánh phải gọi là "nướng quân" trên khắp mặt trận.

trình của em còn non lắm bác ạ. Em k giám múa rìu trc mặt bác đâu, VC này toàn cao thủ không à!
Khiêm tốn làm gì. Ai hỏi tôi, tôi trả lời ngay. Thế nó mới tài.

Hôm qua tranh nhau mua. Giờ múc đi các bác, tòan giá thơm :D
Bác phi công @pilot tiên phong cảm tử nào. Em cũng muốn lắm nhưng ngặt cái sạch ví:D

Cái thời đó, cứ mua là đứt. Chiến sĩ cảm tử nhiều vô số kể. Đánh phải gọi là "nướng quân" trên khắp mặt trận.

Khiêm tốn làm gì. Ai hỏi tôi, tôi trả lời ngay. Thế nó mới tài.
Có con nào ngon không bác bò ơi:4:

Hôm qua nhắc mỏi cả miệng, cơ hội chỉ dành cho người quyết đoán. Thấy có mỗi cụ chán xuống tay rất nhẹ nhàng.

Sent from my iPad using Tapatalk

Hôm qua tranh nhau mua. Giờ múc đi các bác, tòan giá thơm :D
Bác phi công @pilot tiên phong cảm tử nào. Em cũng muốn lắm nhưng ngặt cái sạch ví:D
Cứ từ từ... Người lịch sự là phải xếp hàng, không chen lấn, xô đẩy ở nơi công cộng... :4::4:

Hê lô ngày mới các cụ. Hôm nay mở bát 2 sàn khí thế cắt loss lên cao nhỉ, có follow through à ?
Haizz bỏ hết TA đi cụ, em nghiệm rồi hôm nào cụ phó bull mạng thì hôm sau xuống, hôm nào cụ phó lặn ko sủi tăm thì hôm sau hồi.

Các cụ cầm cổ cứ thế mà mần.

Haizz bỏ hết TA đi cụ, em nghiệm rồi hôm nào cụ phó bull mạng thì hôm sau xuống, hôm nào cụ phó lặn ko sủi tăm thì hôm sau hồi.

Các cụ cầm cổ cứ thế mà mần.

Cầy tơ đơn giản nhưng vô cung hiệu quả :113:
PCT càng đảo hàng rang lạc thì 2 sàn càng :109:

Status
Not open for further replies.
Back