Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Mọi người cứ bắt dao thế này mà ko biết dao có độc...khổ....việc đạp trụ, trong đó chủ yếu là ngành dầu khí ( trụ cột của nền kinh tế ) ....khoongg phải để ....
Bác cho thêm vài lời vàng ngọc cho AE có chết cũng còn biết mình chết vì bệnh gì chứ.... Bác ấp úng, lửng lơ kiểu Cao Nhân thế này thì khác gì đánh đố mọi người... Please. :(

Bác cho thêm vài lời vàng ngọc cho AE có chết cũng còn biết mình chết vì bệnh gì chứ.... Bác ấp úng, lửng lơ kiểu Cao Nhân thế này thì khác gì đánh đố mọi người... Please. :(
=)). Bác ấy cũng ngẹn ngào giống em chiều nay rồi :18:

Cứu...tôi....với...tôi..sắp.....:dead:

Ơ thế phi công, hôm nay cũng tiếp bước theo pct rồi hả?

Mai tt thăng bằng về pct rút ra còn được 1 đoạn, chứ hàng phi công ngày về chắc ko còn gì.

Kỳ này lái nhầm máy bay ......rôiiiiiiii.

Sent from my iPad using Tapatalk

Ơ thế phi công, hôm nay cũng tiếp bước theo pct rồi hả?

Mai tt thăng bằng về pct rút ra còn được 1 đoạn, chứ hàng phi công ngày về chắc ko còn gì.

Kỳ này lái nhầm máy bay ......rôiiiiiiii.

Em có khai là target hôm nay em tính giải ngân 80%.... Thế mà không biết cu nào cứ chen lệnh làm em chỉ khợp được 35%... :106:

VN mềnh không có VH xếp hàng tí nào cả, cứ chen lấn, xô đẩy, giành giựt.... Bực cả mình..... :68:

Bác cứ yên tơm... Em có plan rồi. hàng về mà có tí cháo thì em để yên. Còn mà mất tô cháo là em Full MG luôn... Xăng em còn nhiều lém... Bay thêm vài vòng nữa còn được.... :4::4:

Bác Beck ới ời, bác quay về chưa, em check ATM của bác rỗng không, còn bị thấu chi âm nặng...Xe thì cách nơi để thẻ 200m, chắc thằng nào lấy đi được tầm đó thì hết xăng phải bỏ lại.

Có phải con ghê yêu quý GAS của bác nhiễm bệnh hiểm nghèo làm bác phẫn chí không? (Vì em (GAS) là người của công chúng, là hoa hậu của cả 2 sòng, nên em cũng để ý thông tin em ấy. Cũng tội, chỉ trong chưa đầy 1 tháng em ấy (GAS) từ số đo chuẩn 106 pound (53kg) rơi xuống còn 75 pound( 37kg), nên nghi ngờ em ấy mắc bệnh hiểm nghèo là có thật. Tuy nhiên, đời còn nhiều thú vui, hết em này thì còn em khác mà bác. :D.

(Ngày xưa bác Beck là trùm chăn GA (gối đệm)), vẫn nhớ bác ấy âu yếm vòng 3 120 của GAS, cũng như PCT hài lòng với vòng 1 siêu khủng 9x của PVD. Giờ đây, hai em đều eo ót đến phát sợ.
Dưới này e lạnh quá...:59:

Thua... Cái này là nhiệm vụ bất khả thi... Tàu đang lao dốc... Chủ tàu đã khóa cửa, chìa khóa thì cất tủ.... Không xuống được... :4::4::4:
Chuyện đó yên tâm , có muốn xuống hay ko thôi.

Em dự mai có cú hồi, ngày kia mới khoá cửa tiếp. :)

Chính xác là chưa, like trước mai nhập hội là vừa :)

Đã bắt đầu thấy lành lạnh.... Giờ máy bay đang bay, dù thì thằng lơ máy bay em nó giấu đâu mất rồ, lấy gì nhảy.... :emoticon-00132-envy:

Status
Not open for further replies.
Back