Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Đánh vào những chỗ mà Index lên nó cũng lên, Index giảm thì nó đi ngang, hoặc giảm nhẹ thì lại càng mong cụ Phá phát huy tối đa sức mạnh ý chứ. Nhìn cụ Pò Kho Chết Đinh là hiểu.:21:
Không hiểu ý cụ lắm, giải nghĩa giúp em cái :D

Phân tích theo yêu cầu - FPT
18:55
Phát Trịnh
Trạng thái đang hình thành cảnh báo đảo chiều xu hướng để xác lập xu hướng tăng trở lại, cần thêm tín hiệu xác nhận là MACD cắt với đường tín hiệu của nó.

Chúc các bạn giao dịch thành công

em nghĩ bác stockpro nên lập thớt riêng để anh em học hỏi TA của bác với :)

bác pọt tranh của bác vào đây, rất thich nhưng lúc cần tìm lại bài của bác, đúng là hộc máu mồm, tìm lòi cả mắt ấy :)

thanks....

PS: cái dòng Phân tích theo yêu cấu ??? ở VC có ai yêu cầu không ạ ?

Last edited by a moderator:
chỉnh tí cho nó lành mạnh :113:
bull hoàii hay bear mãi nó cũng lệch lạc, quan tọng là có cái bỏ vào mồm để lấy hơi mà chém dó tiếp
có ai uống nước lã mãi mà khè ra lửa được đâu :71:

GT & GL các cụ VCers :)
Đang cần một hai phiên đỏ nhẹ để xem cụ Bò ứng xử thế nào, và tiền nên tiếp tục đi đứng ra sao :45:

Đang cần một hai phiên đỏ nhẹ để xem cụ Bò ứng xử thế nào, và tiền nên tiếp tục đi đứng ra sao :45:
cứ để TT vận động tự nhiên đừng để em nó thẹn thùng quá trở nên giận dỗi đỏ cả mật lên là anh em....sặc máo :21:

Hôm nay đỏ, ngày mai đỏ thì đứng chịu chứ sao. Hàng đã về đâu :D
Được cụ quan tâm thường xuyên, liên tục, vinh dự vãi:35:

ITA gần đây ghìm cương để chờ cho cơ hội mới, ăn một lần cho đáng.
Bác chim này đúng là số đỏ, rờ vào em nào là em đó nẩy cả người lên
Chắc ăn ở tốt nên gặp may bác ạ.
Lại thấy bác Tốc rồ PR con nái già FPT kìa :D Lần này em đã trả thù nó thành công rồi. Láo à, ai bảo lần trước dám lấy 2 lai của anh :p

Hôm nay đỏ, ngày mai đỏ thì đứng chịu chứ sao. Hàng đã về đâu :D
Được cụ quan tâm thường xuyên, liên tục, vinh dự vãi:35:
À, sori, nói ko rõ nên hơi bị lệch lạc, cụ Bò là phe Bull chứ ko có nói cụ Bò Kho nhà ta, oánh vào toàn Hot Girl thì chấp hết, nhẩy :D

À, sori, nói ko rõ nên hơi bị lệch lạc, cụ Bò là phe Bull chứ ko có nói cụ Bò Kho nhà ta, oánh vào toàn Hot Girl thì chấp hết, nhẩy :D
Quê quá, tưởng mình hót :(
Lần sau có nhắc em thì thêm chữ cho đầy đủ vào:68:

Kể từ ngày cái thông tư 36 ra đời, Bank rất chi là đẹp - Thời điểm cho vị VUA quay trở lại, dự kiến ETF kỳ này cơ cấu xong, thì sẽ có Show me the money! Đi khẻ, cười duyên và thay màu áo tím :banana105:

Chắc ăn ở tốt nên gặp may bác ạ.
Lại thấy bác Tốc rồ PR con nái già FPT kìa :D Lần này em đã trả thù nó thành công rồi. Láo à, ai bảo lần trước dám lấy 2 lai của anh :p
Em cũng uất ức với nó lắm, dành bao tâm huyết cho nó mà chẳng được đền đáp gì. Bác trả thù nó hộ em với:bangin:

Em cũng uất ức với nó lắm, dành bao tâm huyết cho nó mà chẳng được đền đáp gì. Bác trả thù nó hộ em với:bangin:
Yên tâm đi bác, em vào giá 47.x. Nó lấy của em 2 lai thì đợt này nó phải nộp ít nhất 2 giá để bồi thường :21::24: vì cái tội láo.

Yên tâm đi bác, em vào giá 47.x. Nó lấy của em 2 lai thì đợt này nó phải nộp ít nhất 2 giá để bồi thường :21::24: vì cái tội láo.
Con này tôi cực ghét. Đợt rồi vào giá 50, lên 51,5 không bán vì nghĩ sẽ lên 6x. Cuối cùng cắt nỗ 49:68:.

@chim_non @bigsan chơi với em nó phải hỉu tính nó :71:
rất đầm và trầm lặng, thậm chí hay cho tín hiệu đểu :( bài học vài lần làm quen với em nó .....
em cổ vũ cho vác bác tìm hiểu em nó thành công :)

Con này tôi cực ghét. Đợt rồi vào giá 50, lên 51,5 không bán vì nghĩ sẽ lên 6x. Cuối cùng cắt nỗ 49:68:.
Oài bây giờ thì em đã hiểu, không phải vì nóa đểu mờ vì theo đúng lý thuyết cứ từ 3 VCers trên một xuồng thì không chìm cũng sẽ dậm chân tại chỗ:4:

FPT cũng như KDC .... là hàng PE, không phải hàng TT...
bác nào có cách chơi như dân PE, thì mới trụ được, không thì rất ức văn chế....

Status
Not open for further replies.
Back