Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Theo pct cutloss tiếp 1/3 tk, lõm 2%, còn 1/2
Lại mượn dao người khác ... có chả phí không mà lôi tôi vào hoài vậy :(

Đường về 560 tuy gần mà xa .... 4 phiên thì TT mới giảm từ 570 về 560 được ... 4 phiên này máu đổ kinh hồn vì con BULL phản kháng dữ dội :D

Lại mượn dao người khác ... có chả phí không mà lôi tôi vào hoài vậy :(

Đường về 560 tuy gần mà xa .... 4 phiên thì TT mới giảm từ 570 về 560 được ... 4 phiên này máu đổ kinh hồn vì con BULL phản kháng dữ dội :D
Định làm Bờ Róc Kơ à? :D
Ah lấy dẫn chứng cho sinh động ấy mà, k có ý gì cả

Định làm Bờ Róc Kơ à? :D
Thôi tha cho e ... e nợ máu nhiều rồi ... cho e né xa chữ đó :D
Gào khản cổ ... có dc ng nghe theo ...mà còn giả bộ hoài :21:
nghiêm túc e éo được nghìn nào từ việc các bác cutloss nhóe :D Bác joking hay có ý gì ??? đùa thì e k nói ... chứ có ý thì nên xem lại mình nhé bác :D Thân

nghiêm túc e éo được nghìn nào từ việc các bác cutloss nhóe :D Bác joking hay có ý gì ??? đùa thì e k nói ... chứ có ý thì nên xem lại mình nhé bác :D Thân
Ặc,..... p.ct giận dồi... :D

PCT hay giận và đa cảm quá, tôi éo ưng nhé. Lên forums thì phải trơ như đá, ai chửi tôi mặc :D

PCT hay giận và đa cảm quá, tôi éo ưng nhé. Lên forums thì phải trơ như đá, ai chửi tôi mặc :D
Chắc tại đang chán ... có khi giải tán sớm :) hết nhiệm vụ rồi :D
Mua luôn hôm nay PCT nhé! thấy mọi người bắt nhiều lại ham!:21:
Báo trễ quá ...hết giờ rồi :) lưu ý lần sau báo sớm chút nha a giai :D

Cả ngày bận không theo dõi được, em vẫn đang hóng khi nào "Đội cực nhanh" được PCT thả ra.

BTW, 2 con hàng xVC mỗi ngày tiến 1, 2 line, đúng khẩu hiệu chậm mà chắc như ông rùa. Thắng thì beer, thua thì wine, lúc nào cũng khướt cò bợ được. :D

@meopink nhạy quá, mai với kia mua được giá rẻ hơn thật!
phán bừa thế thôi chứ cũng chưa chắc chị ạ. em quên mất mồng 4-5 hàng tháng có báo cáo. nên giá nó khó down hơn trong tháng
TT đỏ nhưng TK em vẫn chưa có gì lo
tin vui là HHS tiếp tục xanh, TLH đã hoà8.8
tin buồn là chưa ka vơ được ít nào trong số hàng đã bán tuần trước

Status
Not open for further replies.
Back