Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Đoán điểm số cho 1 năm bằng cách nào các bác nhỉ? Chạy mô hình Index theo vĩ mô à? :D
Mô hình thì em thấy nhiều người chạy lắm, nhưng cái máy của A. Hưng hình như kỳ diệu hơn, có 1 quả cầu và khỏang chục quả banh dữ liệu... Quay khỏang 2 phút là nó có kết quả liền.. :4:

Chúc ACE cuối tuần mạnh khỏe :) chứ e thì yếu đi vì cutloss sáng nay :D Và sang tuần vào trend cutloss của e :D

Chúc các bác cuối tuần vui vẻ. Tuần qua, TK tăng chút xíu mà khó chịu thật. Tuần tới cứ 50/50 tiền/cổ ta lướt thôi nhỉ. Em dự cảm cần có cái gì đó để phá được ngưỡng này thì VNI chắc lên được thêm 70 điểm nữa đến cuối năm. Nếu không thì 600-565 mà tính thôi. :4:

Sáng giờ họp hành gì không thấy vào chỉ đạo PCT?
Anh em cực kỳ mất phương hướng :D
Tôi cũng mất phương hướng mà ... với lại dạo này vào skype được :D chán forum luôn vì vào skype ae hay an ủi và động viên ... mừng rơi nước mắt những lúc yếu lòng :D

Bớ CT @tunhienmuonay về đi ... e xin phép off cả tuần sau :D

Tôi cũng mất phương hướng mà ... với lại dạo này vào skype được :D chán forum luôn vì vào skype ae hay an ủi và động viên ... mừng rơi nước mắt những lúc yếu lòng :D

Bớ CT @tunhienmuonay về đi ... e xin phép off cả tuần sau :D
Lại 1 người nữa sắp giống cựu CT... Haizzzzzzzzzzz... Cái vía của cựu CT quá lớn, giống như lời nguyền của A. Hưng với VNI năm nay vậy... :4:

P/S: Đùa tí thôi chứ em không nghỉ p.CT của mình lại yếu đuối, bỏ cụôc sớm thế đâu... Ở lại chơi tiếp với anh em... Bớ P.CT... :20:

Lại 1 người nữa sắp giống cựu CT... Haizzzzzzzzzzz... Cái vía của cựu CT quá lớn, giống như lời nguyền của A. Hưng với VNI năm nay vậy... :4:

P/S: Đùa tí thôi chứ em không nghỉ p.CT của mình lại yếu đuối, bỏ cụôc sớm thế đâu... Ở lại chơi tiếp với anh em... Bớ P.CT... :20:
Ai chã có lúc yếu lòng ... mà ae hổ báo thật toàn núp room skype , hổ giấy như e mới ra mặt :(
Sang tuần có việc phải lái xe ... coi bảng điện thì bỏ m ịa luon :D tắt bảng cho chắc ăn :D không éo còn mạng mà đánh chứng làm bánh bông lan với ae :D

Ai chã có lúc yếu lòng ... mà ae hổ báo thật toàn núp room skype , hổ giấy như e mới ra mặt :(
Sang tuần có việc phải lái xe ... coi bảng điện thì bỏ m ịa luon :D tắt bảng cho chắc ăn :D không éo còn mạng mà đánh chứng làm bánh bông lan với ae :D
Khổ chứng nó làm cho bầm dập nên PCT phải đi lái xe cho uber taxi:(

Đúng nghĩa dội boom cuối tuần ... bọn khoai tây m ất dạy :(
Cái này mới là cái đáng lo cho tuần sau... Tuần sau mà nó phang tiếp như mấy hôm nay thì thế nào 2 sàn cũng có phiên tắm máu đúng nghĩa.. :105:

Em vẫn thích cái chart Tôi Là Hói.
có phải hôm trước bác nhắc đến nó kg?. em có xem qua cũng rất thích, tích luỹ tốt,
mấy hôm em cũng vào dần ít một, vui nhất là cứ treo giá để đó trong phiên cũng chỉ vòng xuống giá mình mua là dừng. có 1-2 line nhưng cũng thích lém.
e kg có thời gian nên thường ôm lâu lâu ,lần này có lộc là phải đa tạ bác khai sáng .

Status
Not open for further replies.
Back