Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Thuyết âm mưu hỉ, :39: . Em thì thực tế hơn, một công ty 3 phiên giao dịch hơn 50% KLNY thì cổ phiếu đó chắc chắn có vấn đề, em là em cấm margin loại đó luôn ấy chứ, kẻo như trường hợp AAA năm nào
Đấy mắt nhìn của người đã bán và người đang giữ cổ phiếu nó khác nhau thía đấy. Em chẳng có thuyết nào đâu, chỉ là ở thị trường này lâu nên đã quen thấy những chuyện không thể trở thành có thể mất rùi :1:

Có nhẽ nào, SSI cắt MG của 3 anh em họ F + 30tr Klf ngày mai về,nhằm để nhà đầu tư hoang mang dáo dác như chim mất tổ, rồi vội vàng bán tổng lực, hic... rồi chúng oánh lên không ta:45:. Nhìn hai thằng dẫn sóng SSI và VHG thấy nghi nghi có cú giật lên ngoạn mục lém
VHG có khối lượng ngày điều chỉnh rất vừa phải. Không kịp vợt hàng đầu giờ chiều. Bollinger trên mở ra, quả này khéo vượt đỉnh cũ!

:yahoo_108: . 2 ông vừa kêu chán thì nó lên. Cháu APC này ngoan thật, lại trở về lương thiện rồi :49.jpg:
Con này tiết cung rồi nên ủn lên 25 chắc dễ. 26/11 họp ĐHCĐ bất thường bầu lại ban quản trị.

Các bác cho em hỏi sàn HNX trước 2h40 vẫn hủy lệnh được ah. Quan sát NDN thấy trước đó có mấy lệnh đặt mua giá xanh, giờ quay lại đã thấy không còn nữa

Status
Not open for further replies.
Back