Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Bác thử cho thông tin cty xem. VC lắm cao thủ FA, họ xem được có nên hay không nên múc
Hết hạn từ thứ 6 tuần trước rồi bác.Mình hỏi hôm thứ 4 và ngày sau đấy nhận được hồ sơ đăng ký mua,buồn cười là ngay cả công ty Ck đưa ra khuyến nghị cũng nghĩ rằng rất khó mua được,nên mình cũng có đặt ra giả thiết lãnh đạo công ty quá chất phác để không biết hợp tác cùng các công ty CK.

KBC tin ra tốt thế mà vẫn bị bán khiếp nhể?

Bác chuyên về PTCB quay lại năm trước KBC cấn trừ công nợ = phát hành giấy giá mấy, giờ đang đang bán giá mấy là biết rẻ hay đắt ngay ý mà....hiiii,

Chỉ là gợi ý vì các traders hay quên nhanh...hay vui quá đà và buồn quá mức....hiiiii

Bác chuyên về PTCB quay lại năm trước KBC cấn trừ công nợ = phát hành giấy giá mấy, giờ đang đang bán giá mấy là biết rẻ hay đắt ngay ý mà....hiiii,

Chỉ là gợi ý vì các traders hay quên nhanh...hay vui quá đà và buồn quá mức....hiiiii
Đúng rồi, đại sư nhắc mới nhớ ra. Mình ra KBC hôm nọ là thuần theo TA, không để ý đến điểm mấu chốt này. Thanks

Thường thì >10k là đỉnh - giờ 9k1 chắc đỉnh quanh đây :106:

Con sen này hôm nay có khi làm quả nến trắng từ 49.6 như đã vài lần giả bộ : ôi giời ơi, em thũng MA20 rồi các bác ơi :20:
Nghe mát cả lòng:4::4::4:
Vì câu này, nên em tha cho con Triệu Chi Mai đấy, để các cụ cứ kêu thất thanh khản cả cổ thì ko ai 8 nữa:14.jpg:

Status
Not open for further replies.
Back