Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Cầu trời mau gọi đến tên anh em mình :D. Mà hoạ có gọi chắc dạ mỏi mồm mới bằng hàng nóng dạ một nhát . :)
Nói ra lại sợ bác buồn, nhưng trời gọi PCT trước em không phản đối, bác thì để sau cùng nhé.
Mỗi lần bác dạ là bà con chạy rung sàn, anh em full hàng cũng méo mặt :77:

Nhìn quả vẽ nến KLF hôm nay là vãi linh hồn rồi. Đang từ nến dài đen sì lại thành Morning Star :77::77::77:

Trường hợp này có thể là: Dragon fly / shorting star/ hoặc Búa tạ của thiên lôi.

Còn morning star thì mọc từ lúc 11...x rồi. BBs làm bà con khó nghĩ nhỉ...hi.hi. chắc cũng sớm hay muộn thôi...J/K

Hiiiii, thôi kệ không để tâm tạo tác nữa, tăng giảm là chuyện vô thường. Miễn anh em VC vui là mình thấy vui....lây.
anh em vui, mình vui lây :)

vâng, thôi để tự nhiên cụ ạ,,,,,
kệ đi, đâu liên quan mình đâu nhỉ ....

@chim_non
vầng...
pai pai nhé

Last edited by a moderator:
Một cái nhìn thoáng qua cho ITA và VIP
02:20
Phát Trịnh
ITA

VIP

Chúc các bạn kinh doanh thành công với 2 mã cổ phiếu trên.
TA bá đạo thật :)

Các bác cho em hỏi ngu ngơ tí, cây nến hôm nay của KLF có thể hiện đúng tính chất của nó không, khi mà lô khớp đầu tiên được lấy luôn làm giá mở cửa, vì em thấy ở sàn HNX có nhiều trường hợp khớp chỉ vài lô giá thật thấp hoặc thật cao trước khi giao dịch bình thường thì cây nến đã thay đổi mất rồi :1:

Đêm qua mất 4h làm việc đã tìm ra công thức ngắn hạn.Trong vòng 1 tháng +- 1 tuần nữa không phân biệt nhóm ngành và ưu tiên chiến như sau:
1. 2-3 tuần tới cứ co giá 1x vol lớn mà chiến
2. Đầu t 12 +- 1 tuần < 10 mà chiến, khi vào trend này 1 tuần ưu tiên <6 trước khi mất thanh khoản bên bán 3 tuần
3. Sau đó ĐC kỹ thuật
4. Update tiếp.....
AE k nghe xúi vào BC nhé ăn mỏng lắm
P/S: AE có hàng ngon theo tiêu chí trên đưa ra để tham khảo cho vào WL

Đêm qua mất 4h làm việc đã tìm ra công thức ngắn hạn.Trong vòng 1 tháng +- 1 tuần nữa không phân biệt nhóm ngành và ưu tiên chiến như sau:
1. 2-3 tuần tới cứ co giá 1x vol lớn mà chiến
2. Đầu t 12 +- 1 tuần < 10 mà chiến, khi vào trend này 1 tuần ưu tiên <6 trước khi mất thanh khoản bên bán 3 tuần
3. Sau đó ĐC kỹ thuật
4. Update tiếp.....
AE k nghe xúi vào BC nhé ăn mỏng lắm
P/S: AE có hàng ngon theo tiêu chí trên đưa ra để tham khảo cho vào WL
Đọc chả hiểu gì :D

Status
Not open for further replies.
Back