Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Khớp luôn HT1 16.9. Không biết chiều có giá bèo hơn không. Hy vọng viền dưới của lá cờ không bị rách :1:

Tranh thủ ăn cứ bulltrap tuần khi VNI vượt 610
Như vậy bác cho rằng VNI sẽ break out 610 và fail khi làm 1 cú lừa tinh dân TA? Nếu vậy có vẻ như kế hoạch trade cú bull trap này hơi gờn gợn vì thường ăn bull trap là khi rớt mạnh quá đà chứ nhỉ ?

Hôm nay có vẻ bác @Linh bớt bearish và mua nhiều hơn mọi khi? Bác thấy VNI và 2 sàn thế nào?
Em cũng đang có thắc mắc giống bác Chim vì thấy bác Linh hăng say nhập hàng :105:
He he post xong còm thì đã thấy lời giải đáp ở trên, sorry I'm late :4:

Như vậy bác cho rằng VNI sẽ break out 610 và fail khi làm 1 cú lừa tinh dân TA? Nếu vậy có vẻ như kế hoạch trade cú bull trap này hơi gờn gợn vì thường ăn bull trap là khi rớt mạnh quá đà chứ nhỉ ?
TCM và HT1 đều đang uptrend, nếu fail thì lại rơi về vùng hỗ trợ lằng nhằng, loss theo tui cũng không lớn lắm. Giá đã mua theo tui là giá dip.:1:

Em để ý rồi đấy nhé, Triệu Chi Mai hôm nay đóng trên 36.2 em sẽ vào dìm em nó chung với các cụ:21:
Không sợ dớp VC à, hay ra đây tôi thỏa thuận cho nó đỡ phí :24:
Đùa thôi chứ cụ có nhìn chart con Sen không đấy?

Em biết vì thao ẻm VCG ì ạch rùi, liếc qua thơt real trade thấy có cơ số kha khá VCers đang ngồi rung đùi hút thuốc (or cigar) ạ:4::41:

Status
Not open for further replies.
Back