Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Hôm nay nếu dũng cảm thì e đã múc được HVG 32.2 KBC 16.4 ... nhưng vì yếu trym nên không được :D

Các anh cho e dự ngày mai luôn nha ... độ hồi chiều nay nhìn có vẻ khá mạnh nhưng volume khớp thêm từ lúc hồi là không nhiều ... volume tăng chủ yếu do bán mạnh => ngày mai các anh có thêm 1 ngày để suy nghĩ nhưng e dự ngày mai giảm đó :D
Phát biểu giọng văn lại lập cập...hí hí!

:D chức mừng các anh ăn ngay trong phiên :D ... mai e có cơ hội cutloss rồi :D

KBC ngon quá ... 16.4-16.8 :D HVG 32- 33 :D toàn 3% trong phiên :D
gớm lúc nãy ai cho mượn KBC cut 16.6 thì giờ chả đền vỡ mồm ý à.

Bác theo bằng cả tá giá trần thế này, thì em chịu :D
Em vào đc có tẹo, định theo ATC nhưng chat mua kinh quá đành hủy lệnh:18:
Phá đỉnh song moới rồi, chắc có điều chiỉnh để vào mấy phiên tới

Phát biểu giọng văn lại lập cập...hí hí!

Kế hoạch là cover HVG thôi ...nhưng nhìn KBC hồi thì chêm thêm tí cho vui ý mà :D Còn TT thì linh hoạt quá ... đúng bọt quá nên mình cũng phải thay đổi theo :D nếu bull giờ mình cover ATC vẫn ok ... nhưng thôi vì vị thế này 50/50 quá :D

Case này đáng để học đó Annie nhìn Vol và nến ko tồi đâu!:1:
Hôm nay Tây nó bán cho >1 trieu nữa thì ôm nhau nhảy lầu hết anh ah... e né con KBC nhịp này vì volume lớn quá + tây phang mạnh vùng 17 :D Nếu k có yếu tố tây lông thì lái KBC khá máu :D Nhịp này KBC hút tiền cá nhân khá nhiều ... nên lái nó nuôi k nổi đâu anh :D

Nếu nói ngon thì e thấy HVG mới ngon ... vì thông tin bị nhiễu nên không dám cover HVG :D

Last edited by a moderator:
Kế hoạch là cover HVG thôi ...nhưng nhìn KBC hồi thì chêm thêm tí cho vui ý mà :D Còn TT thì linh hoạt quá ... đúng bọt quá nên mình cũng phải thay đổi theo :D nếu bull giờ mình cover ATC vẫn ok ... nhưng thôi vì vị thế này 50/50 quá :D
Em còn tiền cũng múc tiếp KBC vùng 16.5...

em lang thang k để ý luật lệ, nếu topic này cấm thì em k dán ở đây nữa! Còn nếu k cấm thì em cũng k thích lập topic riêng! Có gì bác góp ý thêm, đã là cộng động thì mỗi người 1 ý, mình đang muốn học hỏi thêm nên muốn các bác phản biện thôi! Còn chém gió thì mấy tháng em mới hứng 1 lần thôi, k có nhìu time.
Ý kiến của em là bác cứ dán luôn vô topic này :D, em ngại theo dõi nhiều topic lắm.
Dù gì thì chart của bác nhiều thong tin hơn "mấy câu cụt ngủn mua mã này, mã kia của em"

Hôm nay Tây nó bán cho >1 trieu nữa thì ôm nhau nhảy lầu hết anh ah... e né con KBC nhịp này vì volume lớn quá + tây phang mạnh vùng 17 :D Nếu k có yếu tố tây lông thì lái KBC khá máu :D Nhịp này KBC hút tiền cá nhân khá nhiều ... nên lái nó nuôi k nổi đâu anh :D
Giờ tây ta lẫn lộn lắm Annie!

Status
Not open for further replies.
Back