Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Cảm giác hiện giờ là nhiều cp đang được mua gom theo cách trung bình giá xuống. Bên treo mua cứ vứt đó và đợi bên bán mất kiên nhẫn quăng hàng xuống

Cảm giác hiện giờ là nhiều cp đang được mua gom theo cách trung bình giá xuống. Bên treo mua cứ vứt đó và đợi bên bán mất kiên nhẫn quăng hàng xuống
Quách tĩnh đấy ... nó không thèm hủy lệnh :D Chưa lúc nào thuận lợi để vừa có volume vừa tạo đà bằng lúc này :D
Lặng nhìn KBC ... chờ đợi và chờ đợi - chả lẽ đang nghèo cũng phải bo thêm 1 lai cho e nó :( ...nhìn OGC hết muốn bàn :D

Điều khủng khiếp của TT sập là ở giai đoạn trước khi nó sập.
trìu tượng quá, nhưng e hơi hiểu ý a một chút. TT này chắc thích nhất là làm cốc beer Quán Thánh với lạc và bánh đa theo phong cách Hà Nội. Vừa vui vừa rẻ :cungly:

PVC giá 28x ok nha ... ace lưu ý vào target rồi đó :D múc OGC hôm nay k cần lo TT giảm nhỉ ...vãi thật :D

PVC giá 28x ok nha ... ace lưu ý vào target rồi đó :D múc OGC hôm nay k cần lo TT giảm nhỉ ...vãi thật :D
PVD có giá hợp lí nhóe :D Bi ợi đừng sợ :D Giống tát ao lắm đó ... panic bao trùm :D Đủ T3 nha L:D

Dìm gần 10đ mà khối lượng vẫn teo tóp, không biết có đớp lên không nhỉ. Hi vọng, mai hàng hsg nhồi của em mới về:106:

Đầu giờ tui treo pvc ở 28 mà chưa vô đc nè. Chắc đợi mơi mới vô [emoji36]
Zị thì không có mà vô đâu ... 28 thì cả làng giải ngân ... bác phải mua 28.x trước ... đổ máu tí săn mồi cho tanh :D

TEst cung xong rồi đó ... tt giảm 8p mà volume thấp tẹt ... nhìn KBC đi ... -8p giảm từ 15.6 vể 15.3 hết cung :D cầu thì nó chất như đúng rồi :D

Dìm gần 10đ mà khối lượng vẫn teo tóp, không biết có đớp lên không nhỉ. Hi vọng, mai hàng hsg nhồi của em mới về:106:
chắc phải đi hẳn 15-20p mới chịu nhả hàng ra bác ợ

Ai cầm cash thì hôm nay giải ngân tốt mà bác ... sao lại lo lắng thế ... panic kiểu này thì tối đa 2 phiên là xong ... nên giải ngân dần là hợp lí :D
nchung hnay nên múc, ít thì 10%

Status
Not open for further replies.
Back