Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
choài, oánh lên khiếp quớ

PVD của bác PCT ngon rầu; thân thủ phi pham + tuyệt học bắt dao vô thượng

:( :( :( e lại ngẩn ngơ đá ống bơ

Niềm vui của đại đa số chết đơ trong 2 ngày thị trường tăng mạnh, thậm chí rất mạnh là.................. tài khỏan đã bớt lỗ... :15:

Niềm vui cuộc sống đôi khi nó cực kỳ giản dzị đến không ngờ... :4:

Niềm vui của đại đa số chết đơ trong 2 ngày thị trường tăng mạnh, thậm chí rất mạnh là.................. tài khỏan đã bớt lỗ... :15:

Niềm vui cuộc sống đôi khi nó cực giản dzị và đơn giản... :4:

Cứ NAV tăng là được rồi cụ nhở. TK tăng tức là NAV tăng, đỡ lỗ cũng làm NAV tăng :D
Chủ tịch ráng giữ lá cờ khởi nghĩa giúp anh em nhá :D

Ối, tay bác chim_non to thế, vẽ nến đẹp thế chứ.Tình hình là đã sắp được một tuần xanh, nốt ngày mai nữa thôi, nhồi tiền thêm được chưa các bác?
DLG đánh ko theo trường phái gì cả, hôm nào em nghĩ nó kết phiên thấp thì nó lại chơi cao, còn hôm nào nghĩ nó sẽ tưng bừng thì nó lại xìu xìu ển ển. Cuối cùng em chọn cách vào hàng theo giá mục tiêu, cứ quanh vùng 11.2; ra thì căn thị trường mà chốt, ăn cũng được hai vòng rồi. Giờ vòng 3 hy vọng cô thương cho ăn nhiều hơn tý.

Volume vừa phải ... giá tăng nhè nhẹ ... doji theo kế hoạch ... mọi thứ không thể hoàn hảo hơn nữa ...ngày mai Break 605 thôi là tưng bừng như ngày hội :D

Em hôm nay quyết định xuống 20% xèng vào 3 em Nxx, Sxx và Dxx, ôm ấp tiếp PVD. Quan điểm dựa trên dòng tiền và chỉ số FA, Lãi thì ăn mà lỗ thì đầu tư "rài hạn" cũng đỡ tủi thân hơn ôm các hotgirl.

Mai hàng về rồi, đang tính nhồi margin HSG phiên ATC. Nên không các bác:1:
2 phiên nay Tây vẫn xúc đều mà chả động đậy gì nữa.
HSG thì phải kiên nhẫn nhé, em nó muốn ngồi chiếu trên 50 thì phải nhích mông lên xuống vài ba bận mới được:4:

Thị trường này ai nắm họ nhà Bank chắc là ức chế lắm.... Mấy thấng liền chỉ có 2 màu chủ đạo là vàng và đỏ.
Uất ức trend bác ạ, ôm con MBB mai hàng về rồi mà nó vẫn ị 1 chỗ kia kìa:102::102::102::dash::dash::dash:

Nhớ nhá, mai tôi nhồi thêm cho chim cả lũ luôn thể:21:

Phải công nhận là VC toàn dân Chết đơ thứ thiệt, thị trường dù tăng dù giảm, anh em VC vẫn mua mua bán bán náo nhiệt như phiên chợ sáng.
Chém gió thì tung cả nóc nhà, bão táp phong ba cũng éo sợ:banana105:

Status
Not open for further replies.
Back