Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Hồi hộp vãi, nín thở chờ... cầu
Giờ cứ con nào ra tin tốt là... cầu teo ngay:emoticon-00107-sweating:
sao siu nhơn nhát thế ... có gì phải hồi hộp nhỉ :D Tăng ít hay nhiều thôi :D Hôm nay có tí chốt lời từ bắt đáy ... sang mai mốt thì hết vì T3 về có khoảng 70-80tr cp ah :D

Thị trường chỉ xanh nhè nhẹ mà ai cũng có quà nhỉ. Em gái Đà Lạt Girl hôm nay tỏ ra rất đáng yêu.
Đang nóng hết cả mề đợi hàng ngược đãi + cho tặng về để bán đơi
Năm nay lăn chốt thành công với FLC KLF, hy vọng hàng DLG về toạc mỏ hơn 2 chú kia

Bác số dài có định lăn chốt thêm em nào để cho em theo đuôi với. Lăn chốt như bác sướng quá trời. Em thì dự đoán năm nay là năm phát giấy lấy tiền, nên các em nào cứ phát hành thành công là gần đến ngày chốt và sau khi hàng về đều sẽ có quà hết. Không có quà thì em ứ chịu đổi tiền lấy giấy của các anh đâu nhá.

SSI, lệnh múc 100k 29.4. KBC, HCM, KLF ăn hàng ác! Dường như có một sự đồng thuận ko hề nhẹ

Chắc chờ cú sụt tiếp theo khi các con voi khởi động vòng đi xuống. Cứ vol thấp mà :Dvoi bị đạp là i như rằng sẽ đổ ra bán sàn.
Tuy nhiên, em nghĩ khả năng đợt này không khéo lại có cái cảnh ... đi lên trong ... nghi ngờ???
Gas đỏ đầu phiên test cung, giờ mà xanh nhẹ hay lên tham chiếu thì quá ngon. Giờ xem cầu có vào mạnh hay không. Nếu Ok thì tất chân tất tay được rồi các bác nhẻ. Hì,ngày mai lại 1 phiên quan trọng

Định chốt 100 PVC hàng bắt đáy về nhưng lãi có vài lai mà tt có vẻ ổn nên thôi. Cầm tiếp vậy. Dù sao cũng là con hàng kỷ niệm.
PET vào hôm qua giờ cũng lãi ảo vài lai rồi. Con hàng cầm hơi lâu mà ko chạy là Sam, bắt đầu thấy chán em nó rồi.

Status
Not open for further replies.
Back