Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
còn 200% còn lại mà ... mình tính rồi :D hơi thiêy ki luật tí :D
Bear suốt buổi sáng, chiều full cổ........ :botay:

Thú thật là thấy P.CT kể chuyện ma em nghe riết cũng cóng hết cả tay chân.... Vừa xem bảng, vừa thay bỉm liên tục.... :4:

Biết thế em chơi full MG luôn rồi... :105:

Thú thật là thấy P.CT kể chuyện ma em nghe riết cũng cóng hết cả tay chân.... Vừa xem bảng, vừa thay bỉm liên tục.... :4:

PCT vào hàng lén hiiiiiiiiii Bravo!

Mình k bear nhé... Mình chỉ view cơ hội tăng giá, giảm giá tuỳ cách nhìn... Rieng PVD mình thấy có dấu chân BBs ăn hàng... Luc sáng lệnh ăn 100k 86,5 gọn :)

Thị trường thế giới hôm nay khá tích cực, không còn đỏ loét như mấy hôm trước. Chắc các anh tay lông sẽ đỡ sợ hơn, đỡ bán tháo cho đầu tuần sau.

Thị trường thế giới hôm nay khá tích cực, không còn đỏ loét như mấy hôm trước. Chắc các anh tay lông sẽ đỡ sợ hơn, đỡ bán tháo cho đầu tuần sau.
Mới múc xong mà nghe tin tốt ra lộp độp thế này là ngon roài, 2 ngày cuối tuần ngủ ngon rồi anh ạ:4:

Khà khà, P. CT lên tàu rồi, các cụ ôm cổ phấn khởi nhé :)
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ :beer: :beer:

Sent from my iPad using Tapatalk

Mới múc xong mà nghe tin tốt ra lộp độp thế này là ngon roài, 2 ngày cuối tuần ngủ ngon rồi anh ạ:4:
Giờ là đến phiên các bạn full tiền mất ngủ. Trò chơi này hại não quá.. :4:

Được mất cũng chỉ là 1 khái niệm.... :105:

Cuối cùng cũng có 1 ngày giao dịch cuối tuần có cái kết có hậu... :banana105:

Chúc tất cả các bác cuối tuần vui nhe.... :partytime:

Nay Tây vẫn tháo kinh hoàng quá các bác ạ, ròng gần 400 tỷ khớp lệnh, cũng phải nể BBs nội, đỡ được mấy con MSN, GAS, VIC,

Được cái trời Tây có vẻ ổn, ngay như Fut Mỹ đã tăng từ 2 con số lên 3 con số. Hy vọng tối anh Mỹ làm quả tăng 300 point cho tuần sau sôi nổi.

vc maintain xong hình như bị lỗi giờ thì phải, sao post ngày hôm nay mà ghi là ngày hôm qua nhỉ???
Nay Tây vẫn tháo kinh hoàng quá các bác ạ, ròng gần 400 tỷ khớp lệnh, cũng phải nể BBs nội, đỡ được mấy con MSN, GAS, VIC,

Được cái trời Tây có vẻ ổn, ngay như Fut Mỹ đã tăng từ 2 con số lên 3 con số. Hy vọng tối anh Mỹ làm quả tăng 300 point cho tuần sau sôi nổi.

ca_sau_chua, Hôm qua, lúc 15:39
(ví dụ)

100% do quá máu :( theo PVD hơi nhiều vì mệnh giá lớn quá :D
khiếp bác PCT, đổi phe nhanh quá :D

giờ e mới biết bác là VBB (Very BB); PVD gd 1,3tr thì nn nó sút cả 1,1tr ; và bác cũng một vài BB nội khác đỡ hết, quá dữ. :71.jpg:

anw, trời tây ngon òi, cho đến thời điểm bài này, +1% cả, chúc các bác sang tuần có nhiều lộc.

Last edited by a moderator:
nó chưa bán ko phải là nó ko bán, hiện giá ccq của nó đang discount so với danh mục; nếu danh mục tiếp tụ trụ cao hơn giá ccq; hoạt động abt là hiển nhiên: quy đổi ccq ra danh mục bên VN và enter sút.

@MorningStar: VNI trong range + - 3 nhá :P
Su phu goi em a :eek:
Su phu cho em xin y kien chi dao voi ?

Week 43: tăng trong nghi ngờ
Tuần này phải nghi ngờ thật nhé anh ... kiểu gì cũng phải về 594-608 nhóe :D
Cuối tuần về nhà xem Tây bán PVD như phá mã ...ướt hết cả bỉm , may thằng US nó cầm máu + PVD ra tin lợi nhuận dự kiến quí 3 ... hi vọng tuần này tây nó đổi ý múc lên lại 100 :D
PVD đánh trung hạn được nha ace ... EPS của nó quá good với với size của nó :D Nếu nhiều tiền cần giải ngân trung hạn thì PVD là lựa chọn quá tốt ... sẽ có mốc 12x:D

Status
Not open for further replies.
Back