Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
còn quá sớm để nói lên điều gì khác biệt :eek:
nhung nói chung ca này khó đấy ..., nên tập trung vào bàng điện dần đi là vừa....chém dó nhiều không ra tiền được :D
kiên nhẫn , kỷ luật, tập trung .....không khác được ;)
GL &GT
xin chào ngày mới :)

Last edited by a moderator:
P.CT, linh hồn của cộng đồng VC hôm nay không bình mà cũng không đi like dạo, động viên tinh thần anh em... Chẳng lẽ lại đang tập trung ve vãn em nào trên sàn...? :105:
Định phang phập tí mà thấy hiện tuong nên thôi...mà hàng e xem toan sieu khoẻ :)

Thị trường này em không hy vọng hồi mạnh. Điểm số giờ không quan trọng bằng vlome, chỉ cần volume ổn là đã quá đẹp cho 1 phiên cuối tuần.:105:
Chiều lại có chiêu bù khối lượng thoai, ko biết theo chiều nào, nhưng khả năng cao là ngựa quen đường cũ:4:

Loay hoay gớm :emoticon-00122-itwasntme::emoticon-00122-itwasntme::emoticon-00122-itwasntme:. Bán trước mua sau hay mua trước bán sau. :big_boss::big_boss::big_boss:

Tại sao bà con hưng phấn thế nhỉ? đi tong 40 điểm trong 5 phiên hôm nay mới cầm máu tý thôi mà?

còn quá sớm để nói lên điều gì khác biệt :eek:
nhung nói chung ca này khó đấy ..., nên tập trung vào bàng điện dần đi là vừa....chém dó nhiều không ra tiền được :D
kiên nhẫn , kỷ luật, tập trung .....không khác được ;)
GL &GT
xin chào ngày mới :)
tập trung bảng làm j cụ ơi; còn quá sớm; hqua strongsell thế mà. Hnay oánh hay là phải cho loanh quanh + - 3 điểm, vì cuối tuần rồi, phải cho bull tý hốp tuần sau mới cắt tiết dần xuống được chớ.

MSN đụng 52wl chạy xuống luôn thì VNI còn chông mông giề nữa @@

tập trung bảng làm j cụ ơi; còn quá sớm; hqua strongsell thế mà. Hnay oánh hay là phải cho loanh quanh + - 3 điểm, vì cuối tuần rồi, phải cho bull tý hốp tuần sau mới cắt tiết dần xuống được chớ.
uhmh... cụ tỉnh táo thật......
những lúc như thế này, nhìn bẳng điện để thử đặt mình vào trạng thái tiền cổ theo tỉ lệ % khác nhau, thử trải nghiệm cái cảm giác của bản thân như thế nào... sau này sẽ rút ra được nhiều bài học đó cụ....
trading ăn nhau ở cái tâm lý của mỗi người, chứ đâu phải cái trading sys chi ra thời điểm mua bán :)
được không vui, mất không buồn, luôn rút ra bài học cho mình... đó mói là anh CIS :)
Ps: em không cổ súy mua bán nhé... tự làm tự chịu... dát ít ...

Bác nào chưa cắt thì tranh thủ cắt tờ rim đi nhé, để chiều là ko còn cơ hội để cắt đấy:65.jpg:

Status
Not open for further replies.
Back