Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Thực lòng em thấy hô hào bắt đáy dữ lắm nên trong lòng cũng ái ngại . Đám đông hiếm khi đúng ở những điểm quan trọng .
Cụ có lethal weapon để bắt đáy cơ mà, lo gì :)
P. CT hôm nay cầm đầu đoàn quân mò váy Thị nở à?

Theo lý luận lý thuyết sóng thì rất có thể VNI đang hoàn thành sóng C điều chỉnh. Bởi vậy cơ hội theo tôi chưa hết hẳn cho năm nay.
Điều lo ngại đến từ tâm lý khối ngoại bởi thị trường Mỹ và thế giới . Tuy nhiên, hôm nay thấy thị trường Mỹ cầm máu Nasdaq tăng lại, S&P giảm nhẹ. Thị trường châu Á cũng đang tăng điểm. Đây là tín hiệu tích cực.

:106: em rất kết các nhận định FA của sư phụ...từ ngày qua đây, em chỉ đi bằng (nạng) 1 chân TA, thiếu hẳn cái support FA của cụ :)....vẫn nhủ lòng phải bồi đắp thêm cái mảng FA... mà sao khó khăn quá sư phụ ạ ....
anh tài 2 tay 2 súng TA+FA như sư phụ thuộc ít có trong võ lâm ....
any uây... chào mừng 2 vị sư phụ qua đây chém dó :)

ờ, để em coi lại từ trang bao nhiêu không biết.... chạy trang kinh hoàng thật :(
e ghẹo cụ tý :P

Hôm nay e bấm like mỏi tay luôn :D
Giờ không cần nói Bear bác ợ .... bác cứ nhận định sắp tới như thế nào :D hỗ trợ chổ nào ... có pull back không ?? pull back có đủ T+ không :D
Giờ rỗi trông bảng cho vui; còn quay lại chắc ít nhất cũng 1th nữa; đi xuống rồi thì support nào cũng tạch, ăn ti tí rủi ro lại cao, tốt nhất là đứng ngoài.

Bắt chước mấy câu trong kiếm hiệp hồng kong
"Hôm nay ta đành cut loss toàn bộ danh mục, chậm lắm thì sang năm ta lại làm ván mới". =)

"Hôm nay ta quyết sống mái với ngươi một phen, cùng lắm thì 18 năm sau lại là một hảo hán".

Thị nở mới nhú nhìn ngon thế. Các anh xông vào em đi nào các anh vào hết chưa:4:. Em vồ hụt nên lại nằm chờ tiếp vậy

Cụ có lethal weapon để bắt đáy cơ mà, lo gì :)
P. CT hôm nay cầm đầu đoàn quân mò váy Thị nở à?
:D. Cứ theo system hết có mà chết cụ ạ , hì hì .

@thietkieutam . Đây mời các bác :).
(Quẻ trung bình)

Tìm được đá non Kinh
Chặt chân thương Biện sinh !
Đợi tới khi mài dũa,
Mới biết có ngọc lành.

Lời giải
Quẻ này lam ở trên hai bạch, kim tuy chẳng đến đỗi khắc Mộc, nhưng hai sắc chẳng dung hiệp với nhau, cho nên có đỗi than: "Kinh sơn được ngọc, Biện Hoà bị chặt chân". Ngày sau dầu giãi tỏ ra mà được hậu thưởng, nhưng trước mắt đã chịu khổ rồi.

Ý nghĩa
Tài vận trước bĩ, sau thái, chớ nên vội cầu mà bị hoạ. Hiện thời hãy nên an phận giữ mình, chờ khi cơ duyên thấu hợp, danh lợi sẽ tự nhiên toàn thu. Chớ như Biên Hoà dưng ngọc què chân, thật khá làm gương cho người cấp tiến.

Bất ngờ- vẻ đẹp muôn đời của chứng.
Toàn xèng có vẻ sốt ruột rồi :D toàn cổ thì đang pray :rolleyes: nửa xèng nửa cổ đang đau đầu vì không biết nên mua thêm hay nên bán :p
Trường phải trend follow của em thì ngồi hóng

Toàn xèng có vẻ sốt ruột rồi :D toàn cổ thì đang pray :rolleyes: nửa xèng nửa cổ đang đau đầu vì không biết nên mua thêm hay nên bán :p
RDP có vẻ bên mua đang nôn nóng dần, lệnh nhập vào ào ạt với khối lượng khủng cho từng mức giá.
Một con hàng đáng để đưa vào WL, có khả năng ăn bằng lần trong thời gian ngắn nhất.

Em thấy nữa tiền, nữa cổ thì chơi nhảy sạp thì cực đẹp luôn... :105:

Tiếc là em full cổ hơi sớm... :102:

RDP có vẻ bên mua đang nôn nóng dần, lệnh nhập vào ào ạt với khối lượng khủng cho từng mức giá.
Một con hàng đáng để đưa vào WL, có khả năng ăn bằng lần trong thời gian ngắn nhất.
lệnh của em cả :D có thích em hủy biểu diễn không? em cứ bán sàn là lại có thằng nó ủn cuối phiên, đểu quá

Status
Not open for further replies.
Back