Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
đúng là bão... lần 2 trong phiên bao giờ cũng khốc liệt... lộ sàn nhiều thằng; dư bán sàn cũng nhiều thằng... bên mua chạy sạch....
Anh lặn hơi lâu đấy, gặp bão mới ngoi ra là thế nào nhỉ:39:

Rơi lành mạnh phết, thay vì chen chúc xuống tàu hôm nay thì để mai có phải thong thả hơn ko?
Tại mọi người sợ giá sàn hôm nay là giá mơ ước của ngày mai
Bán chẳng bao giờ là muộn cả, bác nào hô bắt đáy là bác ý còn chí ít 50% hàng

Done, bảng điện nhìn tan hoang quá

VNI rớt nhanh và dứt khoát hơn dự kiến. Ngày mai cuối tuần e rằng lực bán chưa giảm khi chẳng ai muốn mua hoặc ôm cổ qua weekend. MMs giỏi lắm thì đỡ được cầm máu.
Tiếp tục nghỉ ngơi.
1 câu hỏi đã được cụ Lý trả lời: Nếu không trót bị kẹp, các cụ có cay cú lao vào mua điên cuồng bắt đáy trong hoàn cảnh này hay không? hay chỉ thả câu vài lô giải trí?

Xong, downtrend rồi các bác ạ, em xóa quát-chờ-list hết (vì con nào cũng gãy hết roài). Nghỉ ngơi hết tuần này cho phẻ:beach:

Tại mọi người sợ giá sàn hôm nay là giá mơ ước của ngày mai
Bán chẳng bao giờ là muộn cả, bác nào hô bắt đáy là bác ý còn chí ít 50% hàng
À, con nở nó về 587.17 là mong ước của bao người cầm xèng rồi, chiết khấu thêm 10% thì càng hay.

Hôm nay số like và quote của e tạo volume lớn nhất trong daily từ trước đến giờ ... Total gần 300 like và quote :D vãi xoài ... confirm hẳn bằng volume luon :D

Sau phiên hôm nay phe Bear chắc có nhiều cái để tưởng tượng lắm nhỉ ... đừng ai bảo với e là về 500 nhóe :D thế hơi hoang tưởng đó :D

Status
Not open for further replies.
Back