Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Bây giờ em mới xong bữa trưa giữ gìn sức khỏe là vốn quý đang phân vân không biết có nên ngủ một giấc hay ngồi soi bảng. Chắc hôm nay tay to cũng chẳng dám kéo tt lên để tay nhỏ tranh thủ cut đâu

Tần xuất dọa ma cũng như cường độ ngày càng tăng... Theo thông lệ thì Đáy đã gần đâu đây rồi... :105:

Tần xuất dọa ma cũng như cường độ ngày càng tăng... Theo thông lệ thì Đáy đã gần đâu đây rồi... :105:
Quan trọng là đáy chữ V hay chữ U bác ơi. Thị trường xuống đều có lí do của nó mà em vẫn đang tìm thông tin về lí do xuống nhưng chưa thấy . Ta cứ làm việc dễ là ngồi chờ :57:

Khiếp quá, đi ăn trưa xong về đọc thấy P. CT cướp mic trấn áp quần hùng kinh quá. Em cầm xèng còn sợ thì các bác full cổ với MG cứ gọi là ... chột mấy lứa đẻ :21::21::21:

Hiện nay chứng TG xuống được cho là từ 3 con mụ lắm chuyện + Oil rớt giá, nhưng chừng đó không thể đưa world' market biến động mạnh như vậy. Không rõ là do đâu ???

Khi TT sập người ta đi tìm nguyên nhân tại sao và một khi chưa tìm thấy tại sao thì còn xuống nữa. Nó chỉ ngừng xuống khi media loaloa hôm qua tại đường x , xã y có con cở hó nhà ông A cắn chết con mèo nhà bà B.

Xong... Em đã vét đến đồng tiền cuối cùng Big Bet vào thằng HUT rồi... Giờ chỉ việc ngồi khấn với xem P.CT chém gió thôi... :109:

Lý do không chính đáng... :4:
Thể theo nguyên vọng của ae ... dù e không bàn đến TT cũng làm ae lo lắng ... giờ đến chiều e chỉ like thôi :D
Lý do không ổn bác PCT à,

Hôm nay run sợ quá, nên em tự cho phép mình khui 1 chai để từ lâu, với lý do nhấm nháp cho lên tinh thần.

Không có ý gì đâu bác Phó nhé, em củng cố tinh thần bằng rượu là chuẩn đấy. Như CT ngày xưa thì có món giải đen...:D. Có khi chiều em cũng làm quả massage cái.

Status
Not open for further replies.
Back