Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Trả lại cho e ... trả lại cho e chiếc khăn ngày nào ... Trời tây mà thế thì bọn tây lông nó bán hết các thể loại ETF nhỉ ... cầm cash cho chắc :D mấy tây việt nam chắc tranh thủ bán trước hay sao mà mấy hôm nay nó phang con thị nợ vni lên bờ xuống ruộng :D

Không bình nhưng chém gió cho vui nha ... ae nào thơ thẩn pót cho vui :D e rất khoái thơ chứng khoán :D

Trả lại cho e ... trả lại cho e chiếc khăn ngày nào ... Trời tây mà thế thì bọn tây lông nó bán hết các thể loại ETF nhỉ ... cầm cash cho chắc :D mấy tây việt nam chắc tranh thủ bán trước hay sao mà mấy hôm nay nó phang con thị nợ vni lên bờ xuống ruộng :D

Không bình nhưng chém gió cho vui nha ... ae nào thơ thẩn pót cho vui :D e rất khoái thơ chứng khoán :D

Thấy anh em lặng lẽ quá , em cũng học tập P. CT vậy, thôi không chém nữa, lượn thôi.

hình như đi viện cùng giá dầu ý bác; sản lượng bình thường, giá giảm ắt do cầu giảm >>> tg ko có hứng thú tiêu dùng >>> tạch

e đùa chứ hồi năm ngoái có nghe bác Đam nói giá dầu quanh 90 thì ổn chứ quá 110 hay dưới 80 là mệt >>> hiện đang quanh 80 >>> hụt thu ngân sách
Cứ gán lý do làm gì thế cụ :) chương trình đổi giấy lấy xiền thôi mà hôm nay xuống dưới 594 luôn cho nó xôm...:)
Em chuồn :)

Thấy anh em lặng lẽ quá , em cũng học tập P. CT vậy, thôi không chém nữa, lượn thôi.
Tôi nín là anh cũng nín theo ah ??? các a bắt tôi sáng tác liên tục nó kiệt quệ sao ... các a giữ lửa hộ e các :D
TÔi không bình nhưng tôi vẫn chém lien hồi đấy chứ :D

muốn bình thì phải có hứng a ơi ... chưa kể sáng ra ông Mr phang m ịa 1 câu rồi ... e ít tin ai ngoài Mr :D
Cái màng 600 cứ xé vá hoài cũng mất linh nhỉ :D
Cái màng 600 rách mà không vá lại thì em nó mất duyên, người thiệt hại nặng nề nhất lại là mấy ông MMs với BBs. Họ chắc không chơi dại thế đâu nên em nghĩ họ có trọng trách giữ và vá cái màng này lại thôi.... :4:

Công lực NT2 quá kinh. Sang tuần là 2x rồi.
Buồn tiếp với Sam nhưng công nhận lái Sam rất hiểu thời thế. Cứ túc tắc vào hàng giá thấp chờ con bò khoẻ lại đã.

Sent from my iPhone using Tapatalk

Cái màng 600 rách mà không vá lại thì em nó mất duyên, người thiệt hại nặng nề nhất lại là mấy ông MMs với BBs. Họ chắc không chơi dại thế đâu nên em nghĩ họ có trọng trách giữ và vá cái màng này lại thôi.... :4:
Tụi nó mà không giữ thì ... bác nhớ ra giữ nha :D TT chông cậy vào mình bác thôi ... mới thấy máu là cả đám lũ lượt đi về ... bỏ hết show luôn, thế mới hiểu bộ mặt tráo trở của trader :D

Con chuồn chuồn hôm qua gieo bao hy vọng cho phe bắt đáy và phe bull. Liệu chuồn chuồn có cắn rốn hay bay vút vào mây xanh?
Market đang dần thể hiện điều đó trên bảng điện, lại cafe chờ 10h30 và 2h30 thôi :D
Hôm nay kiếm con nòng nọc trong veo nhé
Dẫn dắt thế giới mà

Cái màng rách rồi vá lại thì xài thế nào ngon được?:106:

Volume thấp cho thấy tâm lí cầm cổ khá vững ... \
đường về con xa sao e cứ dập dìu ong bướm :D
Về nhanh bên anh ... cái máng lợn ngày xưa :D

Status
Not open for further replies.
Back