Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Tóm lại hôm nay kết phiên có tín hiệu tích cực, mai lại là 1 phiên quan trọng... :4:

BBs quá tệ, ráng dìm VNI lâu thêm tí nữa thì phiên ATC hôm nay tắm máu rồi. Em lại có cơ hội full MG của các bác tháo MG... :emoticon-00147-emo:

Tóm lại hôm nay kết phiên có tín hiệu tích cực, mai lại là 1 phiên quan trọng... :4:

BBs quá tệ, ráng dìm VNI lâu thêm tí nữa thì phiên ATC hôm nay tắm máu rồi. Em lại có cơ hội full MG của các bác tháo MG... :emoticon-00147-emo:
Hết quan trọng rồi bác ơi, cái cần cắt đã cắt, cái để nuôi vẫn nuôi.

Giờ mạn động mua hay bán đều dễ chết.

Sent from my iPad using Tapatalk

Cuối phiên lại kéo lên thế này khó nhỉ nhở, mai mà confirm là múc cật lực:mn:
2 con hàng mình bán hôm qua HSG, HAG cuối phiên lại kéo xanh mới khó nghĩ:hongthem:
Sao lại khó nghĩ, vụ HSG lấy 100 cổ của em mà soi nhóe. Đang sướng VL...khẹc khẹc

Công nhận chỉ có mỗi VC là MRK càng đỏ càng ... vui như tết :)
Mai lại quan trọng nhở :D

Sent from my iPad using Tapatalk

Thế có khi nên lặn...cụ nhỉ...kiểu này nó nắm tâm lý...dắt mình đi dạo thì khổ :( . Tình nghi "dán đẹp" là hai ông @MorningStar, và ông @hayate , cùng chung style là click Like rất nhiệt, và ngồi im ủ mưu...:nhieuchuyen:
Cụ @MorningStar không biết phải "dáng đẹp", "tay to" không. Chứ em thì dáng xấu, tay bé tí, mềm như con gái. Trước đi mua nhẫn với vợ mà chọn cùng size vợ nhục không thể tả.:6.jpg:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back