68 & 86

1/7 có tin gì ko nhỉ ?
Phét nâng rate thôi, Bon nhỉ? :1:
Oil đã tăng, một chặng khá dài, nên dòng P cũng chạy khá. Vấn đề là tăng trưởng có quay lại không ? Chả biết.
Em không tin, không có nghĩa là TT cũng vậy.
Nhiều CP có nền tảng kinh doanh-cổ tức rất tốt, nhưng đì đẹt mấy tháng trời. Vì sao? Cũng không biết nốt :4:
Cẩn thận với cái Double-Top quanh 62x, dù chỉ là giả thiết trong tương lai. :1:

Oil đã tăng, một chặng khá dài, nên dòng P cũng chạy khá. Vấn đề là tăng trưởng có quay lại không ? Chả biết.
Nhiều CP có nền tảng kinh doanh-cổ tức rất tốt, nhưng đì đẹt mấy tháng trời. Vì sao? Cũng không biết nốt :4:
à, hình như là từ 1/7 chính thức T0, nghe phong thanh thế, mình cũng ko bit đúng ko
hẳn nào mà dòng CK mấy hôm trc tạo gap up.

à, hình như là từ 1/7 chính thức T0, nghe phong thanh thế, mình cũng ko bit đúng ko
hẳn nào mà dòng CK mấy hôm trc tạo gap up.
Mua-Bán "cùng lúc" trong phiên, nếu em hiểu không lầm :1:
Nghĩa là time chuyển lệnh sẽ rất ngắn, chen lấn xô đẩy kinh lắm, không cần thận sập giàn như chơi :21:
Còn vòng quay thanh toán, T2 đang ở tận Công-gô, T1 đâu đó Chắc-Cà-Đau, thì lấy đâu ra T0? :4:

Mua-Bán "cùng lúc" trong phiên, nếu em hiểu không lầm :1:
Nghĩa là time chuyển lệnh sẽ rất ngắn, chen lấn xô đẩy kinh lắm, không cần thận sập giàn như chơi :21:
Còn vòng quay thanh toán, T2 đang ở tận Công-gô, T1 đâu đó Chắc-Cà-Đau, thì lấy đâu ra T0? :4:
thực tế thì T0 đã diễn ra tại các TK lớn lâu rùi.
giờ có lẽ chính thức cho all.

thực tế thì T0 đã diễn ra tại các TK lớn lâu rùi.
giờ có lẽ chính thức cho all.
Chuyện không phải đến giờ mới biết, với 1 TT biên nhiều kẽ hở và dễ dàng thao túng như hiện tại.
NĐT nhỏ lẻ, sau khi mòn vốn, nếu vẫn còn bám trụ, sẽ buộc phải tụ thành từng nhóm, rồi thi nhau lái :4:
1 cây làm chẳng nên non.
Nhiều cây chụm lại ta ngon hơn nhiều :3smiley_vn7:

me2!FED tăng LS!
Để ý USD index sắp ngược chiều oil,timing sau FED họp 14,15/6.(Gold đã thể hiện trước)
Hôm nay ai mua GAS PVD dễ lên đỉnh Hoa Sơn.Khả năng GAS PVD 2 đỉnh.

me2!FED tăng LS!
Để ý USD index sắp ngược chiều oil,timing sau FED họp 14,15/6.(Gold đã thể hiện trước)
Hôm nay ai mua GAS PVD dễ lên đỉnh Hoa Sơn.Khả năng GAS PVD 2 đỉnh.
Đúng hay sai thì sẽ tốt hay xấu cho túi tiền của mình thôi, em không bàn về việc đó cũng như ko chơi dòng P, nhưng em nhìn chart PVD và GAS là chart tích lũy đi lên nhưng bác bảo đó là chart hai đỉnh thì không công tâm rồi, Bác đã áp đặt ý chí của mình vào cách nhìn chart sẽ làm cách nhìn nó bị méo mó đi, cái đó là điều tối kị.:1:

Đúng hay sai thì sẽ tốt hay xấu cho túi tiền của mình thôi, em không bàn về việc đó cũng như ko chơi dòng P, nhưng em nhìn chart PVD và GAS là chart tích lũy đi lên nhưng bác bảo đó là chart hai đỉnh thì không công tâm rồi, Bác đã áp đặt ý chí của mình vào cách nhìn chart sẽ làm cách nhìn nó bị méo mó đi, cái đó là điều tối kị.:1:
THầy chủn quá hiiiii
P nó tăng 1 phiên, giảm vài phiên rất khó ăn. nhưng mà BO ùi thay vì ... thế mới nhũn não hiiiiiiii

Công tâm đấy chứ.
Khác TA gộc và khác người chỗ này đấy.!
Nhai lại "kho trời chung,mà vô tận của mình riêng"

"Two ICM/Guardian polls
A telephone poll from ICM/Guardian shows the 'leave' side at 45% compared to 42% to 'remain' in the EU.

An online poll from the same firm shows 47% to leave and 44% to stay.

The numbers are just crossing "

and cable slip its nail.

Back