68 & 86

Over trade quá Bư ơi, sao lại vội thế :13:
Thầy ý từ hồi bên VF em đã thấy thích cưỡng bạc:1cool_byebye:Hô chạy, rồi không cưỡng được bắt đáy.
Anh Cdg bắt đúng bệnh rồi . Toàn tham con cá diếc, cứ chênh giá bán được 5-7% là em hay không chịu được lắm. Chắc phải tu lại .
Hiện tại em đang sai liên tục :2cool_after_boom:

N4M: TT có phiên dip down và tội lỗi thuộc TPP mọi đường. kì vọng vào TPP đưa TT từ đâu lên xa bao nhiêu, liệu sẽ lấy lại bao sâu bấy nhiêu?
có thể lắm, nhưng cũng ko hẳn thế.
NN trong 1 tháng gần đây là có những phiên mua - bán ròng xen kẽ. >>> biểu hiện của cơ cấu DM.
TT đi từ đáy 513 giờ mới có cái gọi là chỉnh chính thức.
dự định của mình vẫn là canh điểm vào đẹp để mua. Sau khi TT phân hoá, BCs lấy lại cân bằng & đậu ở nhịp 38.2% fib mình sẽ vào

chạ hịu sao, mình vẫn bullish ghê gớm. có khi mình sẽ là con lastbull :2cool_confident:

N4M: TT có phiên dip down và tội lỗi thuộc TPP mọi đường. kì vọng vào TPP đưa TT từ đâu lên xa bao nhiêu, liệu sẽ lấy lại bao sâu bấy nhiêu?
có thể lắm, nhưng cũng ko hẳn thế.
NN trong 1 tháng gần đây là có những phiên mua - bán ròng xen kẽ. >>> biểu hiện của cơ cấu DM.
TT đi từ đáy 513 giờ mới có cái gọi là chỉnh chính thức.
dự định của mình vẫn là canh điểm vào đẹp để mua. Sau khi TT phân hoá, BCs lấy lại cân bằng & đậu ở nhịp 38.2% fib mình sẽ vào

chạ hịu sao, mình vẫn bullish ghê gớm. có khi mình sẽ là con lastbull :2cool_confident:
ps: DM vẫn có cổ.

Back