68 & 86

thôi chết mợ, sao ko nói sớm, hụ hụ, leo cả lên tầu thì cầu tiềm năng nơi mô nữa mà ủn giá :9cool_too_sad:
@Cdg các anh ấy vượt qua nỗi sợ cả rồi sp ới, hụ hụ, chuyển giao sự sợ hãi cho e :2cool_after_boom:
bềnh tễnh, mới gạt sợ hãi nên múc ít test, nên các anh ý là cầu tiềm năng của bản thân, đợi các anh ý hô full margin mới sợ:1:

thôi chết mợ, sao ko nói sớm, hụ hụ, leo cả lên tầu thì cầu tiềm năng nơi mô nữa mà ủn giá :9cool_too_sad:
@Cdg các anh ấy vượt qua nỗi sợ cả rồi sp ới, hụ hụ, chuyển giao sự sợ hãi cho e :2cool_after_boom:
Mợ nào chết, thầy bảo ATC thì ATC, đua xe là xe đua, chậm chân ngày nào mất lãi 5-7% ngày đó mà :2cool_misdoubt:
Thế bây chừ mần răng thần tượng ơi? Em rối quá :3cool_adore:
bềnh tễnh, mới gạt sợ hãi nên múc ít test, nên các anh ý là cầu tiềm năng của bản thân, đợi các anh ý hô full margin mới sợ:1:
5k sen tím với 3k voi tím với em là 1:1 rồi thầy ơi :1cool_byebye:

VnIndex tăng vọt 12 điểm, VCB, VIC, VNM là những "ngôi sao sáng" của thị trường

1

VnIndex vấp hay vượt ngưỡng 580 phiên hôm nay?

:24:
Thầy chứng dế đọc tâm lý ác à nha :21:
em thấy fx nó thế mà :24:
Như hôm qua mình phải nhả C32 đấy hả?
em nói con cua của em thôi, nhưng chắc cũng tựa tựa thế.

nhưng quan trọng gì, bác nghĩ thế nào mới quan trọng.

em thấy bẩu chốt lời k bao giờ sai, chỉ trung bình giá xuống trong thị trường đi lên dù có đúng thì chờ lâu lắm có khi phải chờ ở vô cực của trục hoành ...
chúc bác nhanh tự "tha thứ" cho bản thân! :24:

...
em thấy bẩu chốt lời k bao giờ sai, chỉ trung bình giá xuống trong thị trường đi lên dù có đúng thì chờ lâu lắm có khi phải chờ ở vô cực của trục hoành ...
...
hý hý, thế khác nào bình quân mãi mãi, 1 là cty tèo âm vcsh, giá cp về đâu đó gần zero. 2 là ngồi chờ cái bọn nhiều tiền mà đui nó chợt nhận ra cp kim cương của mìn.
"Nhận mình sai khó lắm" - from cdg. Hahhah

Hết Pê tới Bành, xong Bành đến Bất động đậy, quyết tâm giữ chợ huyếc liệt thật Bon nhỉ?
Range 560-580 đến giờ vẫn chưa còn, muốc Crash phải xài TNT? :1:
Vừa chết vừa run, thí vị thật :4:
@thietkieutam : "thị trường vẫn có vẻ đẹp trong những tình huống bất ngờ như thế này. Điều quan trọng là không được phá bỏ nguyên tắc chỉ để đánh đổi vài bước giá. Nếu hôm nay là một bull-trap thì đó sẽ là một bull-trap khổng lồ và để tốn từng đó tiền tạo ra bull-trap lớn như vậy, cũng là xứng đáng mạo hiểm một chút để hưởng cảm giác đó."
chúc mừng mọi ng nhé.
mình hụt rồi, nên phải chờ. ko đua lệnh
vẫn giữ nguyên quan điểm, BO ko thành và chờ tại 528-535. :D

Back