68 & 86

Thầy đa tài thật, thêm món tử vi chứng thư toàn tập nữa á :41:
"người già bạc ko già" - from cdg
ý tui là cá nhân nđt rất khó thay đổi, mà ko đổi lối chơi thì khó đổi kết quả được
Nên nhiều khi, em nghĩ không cần break 580 làm gì, vì thực tại nền KT chỉ có vậy.
Không tham lam và mù quáng thì sống dễ :1:
còn 18 điểm nữa là được mút mút :21::1cool_byebye:

Nên nhiều khi, em nghĩ không cần break 580 làm gì, vì thực tại nền KT chỉ có vậy.
Không tham lam và mù quáng thì sống dễ :1:
VNI và mốc 580 chỉ là mốc tâm lý. Đã gần 2 năm nay VNI do các Large CAP và ETF điều khiển, là cuộc chơi của các tay bự. Cá nhỏ anh em mình thì cứ canh me chịu khó cò rỉa với các mã vừa vừa thì khi thuận lợi cũng đủ ăn, chỉ mỗi tội không ăn bằng lần thôi :1:

"người già bạc ko già" - from cdg
ý tui là cá nhân nđt rất khó thay đổi, mà ko đổi lối chơi thì khó đổi kết quả được

còn 18 điểm nữa là được mút mút :21::1cool_byebye:
VNI và mốc 580 chỉ là mốc tâm lý. Đã gần 2 năm nay VNI do các Large CAP và ETF điều khiển, là cuộc chơi của các tay bự. Cá nhỏ anh em mình thì cứ canh me chịu khó cò rỉa với các mã vừa vừa thì khi thuận lợi cũng đủ ăn, chỉ mỗi tội không ăn bằng lần thôi :1:
Em thấy NĐT đang thay đổi, ngày càng chuyên nghiệp hơn ấy chứ.
Mà như vậy thì càng khó cá kiếm, vì bánh dày khan hiếm mà bánh gai đầy đường :21:

Em thấy NĐT đang thay đổi, ngày càng chuyên nghiệp hơn ấy chứ.
Mà như vậy thì càng khó cá kiếm, vì bánh dày khan hiếm mà bánh gai đầy đường :21:
Ô, thế hóa ra từ trước tới nay toàn là dễ kiếm hả thầy :21:
Các tay chơi nâng cấp vũ khí lên nhiều rồi trong suốt gần 5 năm qua, cái này cứ thầy hỏi thầy Sam thì biết :1:
MMs, tây lông luôn rút kinh nghiệm, Drivers cũng thế và NDT cũng không khác :1:

Ô, thế hóa ra từ trước tới nay toàn là dễ kiếm hả thầy :21:
Các tay chơi nâng cấp vũ khí lên nhiều rồi trong suốt gần 5 năm qua, cái này cứ thầy hỏi thầy Sam thì biết :1:
MMs, tây lông luôn rút kinh nghiệm, Drivers cũng thế và NDT cũng không khác :1:
Hồi 2009, em chỉ cần mỗi cặp cản trên/dưới + biên độ 15% là chiến được, dễ quá còn gì :1:
Bây giờ thì sáng đọc chart, trưa canh bảng, chiều dòm oil, tối mò BCTC...=> ứt cước vẫn hoàn ức cước :2cool_sexy_girl:
Mà thôi, thế thời thế thế thời phải thế nhỉ? :21:
@dash177 : Chắc là em hiểu khác rồi, dẹp chuyện đó sang bên, mai vác nhang ra phơi nghen :3smiley_vn7:

[QUOTE="dash177, post: 232517, member: 3071 có anh nào thèm để tai, tuyền gân cổ lên cãi :24:
Hôm nay kg muốn nói cũng phải mở mồm
làm mình như thánh sống bề trên mà " gân cổ lên cãi"
Vãi cả chảnh![/QUOTE]
ngứa mắt, nhỉ, hehe...
anh dash là hay thích đao to, chặt là phải nghe phập phập cơ.
chứ tính tình cũng dễ xươn. :D

bán EVE về 28 cho em cái :24:
tranh thủ bán luôn con DHG cả thể
sp bềnh tễnh, thể nào mà 28 được, chờ gãy trend hơm mới dám đẩy xe nhang ra bán nốt chớ :24:
DHG tử tế thế mà hnay cũng FL à... thôi e thích cty này, miễn chấp nhang :1cool_byebye:
Vãi cả chảnh!
thèm bán nhang quá, mà đỏ thế này bán ngta bẩu mình adua vuốt đuôi, nên thoai, chảnh chút chút làm màu ấy mà :24:

cứ cho vào rọ, lúc nào thấy điểm vào đẹp thì soi đến cổ tiếp:
hôm nay dạo lượt đầu dc vài trang: eve, dhg, l18, c32, ctd, fpt,...còn mã nào nữa ko nhỉ ?
GAS mua 40-bán 48-50
HPG mua 29,x-30,x bán 38-40
BMP mua 12x-13x bán 15x
DBC 2x chờ bán cty cho NN,TP 6x(nhưng ko biết game khi nào xong)
Nếu kịp mai chơi T3,T4 ăn cú hồi.Theo anh điều tồi tệ nhất vẫn chưa đến...!
Ko thì đợi qua LỄ 30/4 sẽ có cơ hội đẹp và an toàn hơn.
P/S:Chỉ chơi blu,ko chơi họ SD,LM,hàng kém thanh khoản.Chỉ chơi 2 tuần/tháng 5.Sau đó gác kiếm.

Last edited:
Back