1001 chuyện trên trời dưới đất...

Dạ, em đánh demo thôi anh ạ, vẫn trailing stop theo trend xem có ăn được bằng lần không ?:21:

Chà...CP thì ăn bằng lần được,vì có hoặc không có đòn bẫy. Chứ forex thì đòn bẫy cao,nên mỗi lần nó giảm mạnh là đóng tài khoản! Lấy đâu ra lần mà ăn em?:21:

Lâu quá không gặp @ck2014 . Em đã đi đâu? :)
:1::1:, hihi, là lá la, anh Kaka vẫn nhớ tới em.
Thỉnh thoảng em vẫn vào VC, vì rất thích chốn này. Có lần vào thấy anh Kaka post cái ảnh mới nhất, thấy anh đã bình phục sức khoẻ, tướng ta ngon dữ, ối anh đầu 3x mơ ước, em cũng thấy vui vì biết rằng anh Kaka đã bình phục.

Vẫn ghé qua VC, vẫn thấy cách hiểu mình, hiểu đời và rất đỗi tinh tế của @chim_non, @Cdg. Cách nói chuyện hóm hỉnh mà khó quên của thầy @dash177, của @Conbosua14 , của lớp trưởng em iu mến @Cào Cào . Thích VC vì lẽ đó.

P/S: Nhưng mà, có thấy mấy cái ảnh KAKA post có chụp chung với mấy cô gái có cái vòng 1 cỡ bự (chắc là photoshop thôi), em không thể like được, em mà là chị GẤU nhà Kaka là em không có để yên cho đâu.:1cool_byebye:
(em hơi lạc hậu).

:1::1:, hihi, là lá la, anh Kaka vẫn nhớ tới em.
Thỉnh thoảng em vẫn vào VC, vì rất thích chốn này. Có lần vào thấy anh Kaka post cái ảnh mới nhất, thấy anh đã bình phục sức khoẻ, tướng ta ngon dữ, ối anh đầu 3x mơ ước, em cũng thấy vui vì biết rằng anh Kaka đã bình phục.

Vẫn ghé qua VC, vẫn thấy cách hiểu mình, hiểu đời và rất đỗi tinh tế của @chim_non, @Cdg. Cách nói chuyện hóm hỉnh mà khó quên của thầy @dash177, của @Conbosua14 , của lớp trưởng em iu mến @Cào Cào . Thích VC vì lẽ đó.

P/S: Nhưng mà, có thấy mấy cái ảnh KAKA post có chụp chung với mấy cô gái có cái vòng 1 cỡ bự (chắc là photoshop thôi), em không thể like được, em mà là chị GẤU nhà Kaka là em không có để yên cho đâu.:1cool_byebye:
(em hơi lạc hậu).
Dữ không!! Chờ em biên mấy chữ mà anh tưởng như nắng hạn chờ mưa!:)

Em vẫn khoẻ chứ? Mọi việc có tốt đẹp không? Cảm ơn em thường thăm hỏi anh nha. Dạo này sức khoẻ anh khá hơn hẳn và cũng cảm ơn lời khen tặng em luôn!:)

Về tấm hình kia,vì không biết bao giờ mới trở lại Mỹ quốc,nên anh được bà chủ quán cà phê tiếp đãi do ở xứ khác đến!:) Loại hình cà phê này,chỉ có ở bang California. Hợp pháp,nghiêm túc và không có gì bậy bạ cả đâu. Ngày xưa họ mới khai trương thì ồn ào,chứ giờ dân ở đó đến quán chẳng ai nhìn mấy cô này mà chỉ theo dõi màn hình đá banh hoặc đánh cờ tướng thôi! Thật đó em.

Bạn có biết rằng nguồn năng lượng mà chúng ta cung cấp cho cơ thể hằng ngày sẽ được đưa vào sử dụng với trên 25% cho hoạt động của não bộ. Vì vậy,càng suy nghĩ nhiều càng tổn hao năng lượng và...chóng chết!:21:

Bạn có biết rằng nguồn năng lượng mà chúng ta cung cấp cho cơ thể hằng ngày sẽ được đưa vào sử dụng với trên 25% cho hoạt động của não bộ. Vì vậy,càng suy nghĩ nhiều càng tổn hao năng lượng và...chóng chết!:21:
Ngồi mần chart mệt hơn tập thể dục anh nhỉ =)))

Sent from my iPhone using Tapatalk

Ngồi mần chart mệt hơn tập thể dục anh nhỉ =)))

Sent from my iPhone using Tapatalk
Đúng là như vậy em hả.:) Mà mần charts còn thua xa mần FA nữa! Cho nên kết luận TAers sống dai hơn FAers?:21:

Giỡn vui thôi.Chứ thực tế thì ông W.Buffett sống chắc phải trên 100!:24: Trong khi Gann,J.Livermoore "ngũm củ tỏi" từ sớm. Kha kha...

Last edited:
Thế giới quanh ta..."Đi cho biết đó biết đây"...Ai không yêu những nụ cười tươi nhỉ?:)

Nguồn tài nguyên vô tận,là nguồn sinh lực của chúng ta. KK dụng nó để kiếm tiền nuôi sống gia đình và cũng sử dụng nó để "back up" cho kế hoạch đầu tư và kinh doanh của mình.

Nguồn tài nguyên vô tận,là nguồn sinh lực của chúng ta. KK dụng nó để kiếm tiền nuôi sống gia đình và cũng sử dụng nó để "back up" cho kế hoạch đầu tư và kinh doanh của mình.
Bé gái mấy tuổi vậy KK ?

• Like
Reactions: Cdg
Back