What a man in the moutain sees

Trong lúc trứng vịt chưa có vẹo gì mà Cào xơi được món này là tốt lắm. GL & GT.
Cũng không mong xơi được món này, ước mơ nho nhỏ là dùng nó luyện tay nghề trong lúc chờ chợ Chứng thôi cụ @chim_non ơi. Ăn được là tốt, cháy tài khoản cũng là do Số phận :10:

Chời...@Mod lại đưa em vào cái chốn thị phi này làm gì ấy nhỉ? Cho phép em lang thang bên kia cho nó thanh thản với ạ, em xin Mod Mod ca ca, cho em một ân huệ nhé !:1:

Gain: + 3.64% capital. Close all trade. 20h05' GMT +7, 16/12/2014.
Tuân thủ kỷ luật là các Thầy thương tình ngay.

Thế em ko Add thêm nữa vậy, cố giữ vị thế thật tốt. :)
Hiện giới chuyên gia đang đồn đoán loạn xạ vào thời điểm Fed tăng lãi suất và tăng bao nhiêu nhưng đều hy vọng lần Fed meeting này sẽ không đưa ra cái mốc tăng rate vì giá dầu giảm khiến CPI kỳ vọng 2% của Fed sẽ không đạt được nhưng nhóm khác lại cho rằng sẽ tăng do Unempl.. rate đã chạm mốc kỳ vọng của Fed là 6%. Có thể nói cả TG đang kỳ vọng bà Yellen kéo dài thời gian tăng rate càng lâu càng tốt tất cả chỉ vì giá Oil giảm ác quá khiến kinh tế toàn cầu đối mặt với giảm phát. Nhất là chỉ số PMI của china mới ra sáng nay cho thấy sự sụt giảm đang bắt đầu. cũng có ông cho rằng Oil giảm cũng khiến kinh tế mẽo bị ảnh hưởng do một vài data mẽo ra gần đây không được tốt như đơn hàng lâu bền giảm sút; kỳ Black Friday không như kỳ vọng của mọi người;.... nhưng nói gì thì nói kinh tế mẽo đã trở về thời kỳ ổn định, cụ thể là GDP thời điểm ổn đỉnh giao động từ 4 - 4,5% và hiện giờ GDP quý 3 của mẽo đã 3,6% và khả năng GDP cả năm 2014 sẽ rất khả quan (cho dù cách tính GDP mới có thể làm tăng thêm nhưng không quan trọng lắm). Nên để Fed thay đổi quyết định chỉ vì mấy data ngắn hạn là khó xảy ra.

Một vài chia sẻ .....

Hiện giới chuyên gia đang đồn đoán loạn xạ vào thời điểm Fed tăng lãi suất và tăng bao nhiêu nhưng đều hy vọng lần Fed meeting này sẽ không đưa ra cái mốc tăng rate vì giá dầu giảm khiến CPI kỳ vọng 2% của Fed sẽ không đạt được nhưng nhóm khác lại cho rằng sẽ tăng do Unempl.. rate đã chạm mốc kỳ vọng của Fed là 6%. Có thể nói cả TG đang kỳ vọng bà Yellen kéo dài thời gian tăng rate càng lâu càng tốt tất cả chỉ vì giá Oil giảm ác quá khiến kinh tế toàn cầu đối mặt với giảm phát. Nhất là chỉ số PMI của china mới ra sáng nay cho thấy sự sụt giảm đang bắt đầu. cũng có ông cho rằng Oil giảm cũng khiến kinh tế mẽo bị ảnh hưởng do một vài data mẽo ra gần đây không được tốt như đơn hàng lâu bền giảm sút; kỳ Black Friday không như kỳ vọng của mọi người;.... nhưng nói gì thì nói kinh tế mẽo đã trở về thời kỳ ổn định, cụ thể là GDP thời điểm ổn đỉnh giao động từ 4 - 4,5% và hiện giờ GDP quý 3 của mẽo đã 3,6% và khả năng GDP cả năm 2014 sẽ rất khả quan (cho dù cách tính GDP mới có thể làm tăng thêm nhưng không quan trọng lắm). Nên để Fed thay đổi quyết định chỉ vì mấy data ngắn hạn là khó xảy ra.

Một vài chia sẻ .....
Thks anh,
Sao em không thấy có dòng nào đề cập vụ Nga dọa xử lý Ukc vậy anh ĐB ơi. Oánh món này em không biết FA ra sao luôn, toàn TA mà chém ko :D

Thks anh,
Sao em không thấy cos dòng nào đề cập vụ Nga dọa xử lý Ukc vậy anh ĐB ơi :D
hi hi hi mình đang tích phân Fed day ngày mai thôi, còn vụ Oil thì ngoài dự kiến Cầu toàn cầu giảm thì có thêm vụ thuyết âm mưa Mẽo Nga và cả vụ mẽo mới phát minh ra công nghệ gì đó thay Oil mà không hại môi trường mới được thử nghiệm thành công ngày hôm qua nữa. Vấn đề chính chị chính em khó nói lắm.

Back