Pò Kho Chết Đinh

Khớp mua SHB 8,7. Thế nà xong đống cổ 140%. APC (T1,T2), SBS (có), TDC (T2), VTO (T2), SSI (T1), SHB (T0).
Phân ngành: Chiếu xạ, chứng khoán, ngân hàng, bất động sản, vận tải.
Đợi hàng về thôi :D
Toàn hàng đầu tư giá trị thế này mà ông @Chán bảo hàng nóng. Nghe mà buồn:hongthem:
Nóng ở đây mang nghĩa tích cực, ý là hàng cụ lên đỉnh nhiều quá, mà hàng em lại cừ tằng tằng tiên tiến, chứ em ko có nói hàng đẩy giá cụ nhé, đừng buồn em.
Còn con Xe ôm đâu, hàng đấy ko phải đầu toi giá trị à cụ. Thêm nữa, VTO của cụ hình như thua thằng Anh của nó roài, đi trước mà đến sau nhỉ? Khích tí cho nó máu me :dance:

Nóng ở đây mang nghĩa tích cực, ý là hàng cụ lên đỉnh nhiều quá, mà hàng em lại cừ tằng tằng tiên tiến, chứ em ko có nói hàng đẩy giá cụ nhé, đừng buồn em.
Còn con Xe ôm đâu, hàng đấy ko phải đầu toi giá trị à cụ. Thêm nữa, VTO của cụ hình như thua thằng Anh của nó roài, đi trước mà đến sau nhỉ? Khích tí cho nó máu me :dance:
Xe ôm quá đỉnh, cất két, mấy con ở trên làm gì có vai vế đứng cạnh :D
VTO thì kệ tui, chậm mà chắc, ăn bằng nần thì phải kiên nhẫn:banana105:

Hết ngày 4/12/2014:
Ranh mục xanh: SHB (T0-lồi mồm), VTO (T2 - lồi mồm), SBS (có - lồi mồm)
Đỏ: APC (T1,2 - lỡ mồm), TDC (T2 - lồi mồm), SSI (T1 - lỗ sặc máu)
:111:

Hết ngày 4/12/2014:
Thánh chứng rồi, vừa múc SHB cái lồi ngay mồm. Sau đợt này có khi chẳng thèm bán bò kho nữa:786:

Hết ngày 4/12/2014:
Chốt nãi 1/2 VTO, 1/2 SBS không như ý,Canh bán 1/2 TDC.
NAV giảm. Chán:17:

Cái này em chịu :D. Nó dạo này toàn mua hàng tỷ giá :). Chắc cũng vì vụ này .
Nhiều lúc cũng muốn học FA cho nó thông thái. Ngặt nỗi đi làm tối về phải cho con bú nên không có thời gian. Mở báo cáo tài chính ra toàn số là số nhìn hoa cả mắt.:2:

Nhiều lúc cũng muốn học FA cho nó thông thái. Ngặt nỗi đi làm tối về phải cho con bú nên không có thời gian. Mở báo cáo tài chính ra toàn số là số nhìn hoa cả mắt.:2:
Ôi dào, dao nào chả thái được thịt :19:. Giờ FAer nhiều, có gì mình đi hỏi cũng được :tungxen:

Back