Locke's trading - trade... rình...

Có khi nào vì chứng trường cay nghiệt
BTP về tham chiếu không ta?

:15.jpg::15.jpg:
ps: Tham chiếu là leo tàu ủng hộ liền:52.jpg::52.jpg:
Mơ à, tuần sau đến màn cao trào, em nó cởi trần liên 5 phiên cho xem nhóe.:emoticon-00182-poolparty:
Tranh thủ đầu tuần mà múc đê......:mn:

Mơ à, tuần sau đến màn cao trào, em nó cởi trần liên 5 phiên cho xem nhóe.:emoticon-00182-poolparty:
Tranh thủ đầu tuần mà múc đê......:mn:
Đợi cả buổi sáng mà BTP không có giá sàn. Buồn ghê!:55.jpg::55.jpg::47.jpg:

Chia tay em HAG@24.8, múc em nó vì vượt 25, lái quá lởm cho thủng luôn 25 nên đành từ biệt em nó vậy, lõm hết 6 lai, vớ vỉn thật:dap:
Ăn hết vào mớ lãi HSG:dash:

Sút luôn BTP@14, tạm mãn nguyện với cú PB này:hes:
Giờ em lại lang thang sân ga đá ông bơ và... tiếp tục rình...:fishing:

Chia tay em HAG@24.8, múc em nó vì vượt 25, lái quá lởm cho thủng luôn 25 nên đành từ biệt em nó vậy, lõm hết 6 lai, vớ vỉn thật:dap:
Ăn hết vào mớ lãi HSG:dash:

Vất vả quá, mà thằng miền xuôi lại nuôi thằng miền ngược. Thôi, Nu pagadi, lại đi soi và rình tiếp nhá :D

Hôm nay thoát hết hàng, lại chơi trò dọa ma thôi, vưỡn bổn cũ soạn lại các thầy ạ.
Rút kinh nguyệt tháng này, đừng bao giờ xem thường phần kỳ MACD trên chart tuần các thầy ạ.
Thủng EMA9 và đáy cũ thì máu đổ thành thác mất.
Còn trụ được dập dình quanh đấy rồi phọt lên thì con sóng tới thành con sóng thần mất, lúc đấy các thầy tha hồ lồi mồm với chỉnh răng:4:View attachment 3968

Cụ @locke ôm lại HSG @47 chưa nhẩy? Em nó đẹp phết !!!
Thị trường chung đang xấu quá nên em vẫn ngồi rình thôi, vì ko biết chuyện gì xảy ra tiếp theo. Khi tăng thì tăng theo từng nhóm, nhưng khi giảm thì cùng níu nhau xuống, mua lúc này rủi ro rất cao vì T3.

Ngồi rình mấy con ghệ cũ: DPM, BTP, HSG, các em vẫn đẹp nên mình vẫn còn lưu luyến, chẳng qua do thế thời binh biến nên đành tạm chia tay:45.jpg:
Thêm 1 số em mới đang liếc mắt đưa tình với mình: VNM, VIC, MBB,
Lưu ý đặc biệt MBB vì em nó vừa bốc mùi.
VIC thì test lại đáy cũ, nếu chạm đáy cũ ko thủng mà hồi lên thì múc cực ngon vì các indi đã manh nha phân kỳ với giá hết òi...:3.jpg:
VNM thì đang đẹp lên từng ngày, con này dùng làm hàng phòng thủ phòng khi thị nở VNI chết chìm cũng hay:53.jpg:

Back