Locke's trading - trade... rình...

Đi chung tầu Pxx với siêu nhân và Keph tầu êm phết, lại còn định ce nữa!:1178:
Có chốt được tí nào ko anh hay vứt đấy cho trôi sông:4:
Tàu này hôm nay lái nghỉ đi ăn cổ hay sao ấy, bỏ cho tự trôi rồi:106:
Đề nghị @kephongtran vào cầm lái nhé, lái sao cho lên 26 thì lái, ko thì anh @BlueDiamond cầm súng chĩa sẵn sau lưng đới:21:

Có chốt được tí nào ko anh hay vứt đấy cho trôi sông:4:
Tàu này hôm nay lái nghỉ đi ăn cổ hay sao ấy, bỏ cho tự trôi rồi:106:
Đề nghị @kephongtran vào cầm lái nhé, lái sao cho lên 26 thì lái, ko thì anh @BlueDiamond cầm súng chĩa sẵn sau lưng đới:21:
Anh thì 23.5 là ok rùi! Thấy bảo có cổ tức 20% và mua cổ phiếu quỹ nữa đành phải chờ thêm vậy!:1:

Thị trường chán quá, tăng chẳng tăng, giảm chẳng giảm.
Tính quay lại buôn Phân giải cứu cụ @Chán , nhưng tay to nó cứ táng kinh quá nên thôi vậy. Cụ @Chán chịu khó quay tay thời gian nữa nhé, về 30 em quay lại cứu:786:
Buồn tình em đi buôn Sữa đây, có đói kém thì ít ra vẫn có Sữa cho con bú:4:

Tính quay lại buôn Phân giải cứu cụ @Chán , nhưng tay to nó cứ táng kinh quá nên thôi vậy. Cụ @Chán chịu khó quay tay thời gian nữa nhé, về 30 em quay lại cứu:786:
Công nhận Phân bốc mùi kinh qué...Kiú...Kiú siu nhơn ơi :20:

Scan xong cái watchlist thì khuyến nghị Siu nhơn cặp thêm con GÀ nữa để dẫn dắt anh em qua cơn bĩ cực...thành bại lần này, đều nhờ đến tay Siu nhơn vậy :D

Scan xong cái watchlist thì khuyến nghị Siu nhơn cặp thêm con GÀ nữa để dẫn dắt anh em qua cơn bĩ cực...thành bại lần này, đều nhờ đến tay Siu nhơn vậy :D
Gà chắc để cụ Beck thoai, cụ ấy thích Gà, em sợ cúm giá dầu lắm[emoji23]
Dẫn dắt Thị nở lúc này em nghĩ có Sữa, Mắm, Bê và 1 số ẻm dòng bank là đủ. Gà và chị em chúng nó sẽ đi lượt sau[emoji39]

Gà chắc để cụ Beck thoai, cụ ấy thích Gà, em sợ cúm giá dầu lắm[emoji23]
Dẫn dắt Thị nở lúc này em nghĩ có Sữa, Mắm, Bê và 1 số ẻm dòng bank là đủ. Gà và chị em chúng nó sẽ đi lượt sau[emoji39]
Show hàng coi chơi, mấy hôm nay đói quá.:65:

Con nào tàu ngầm thì ngon. Con nào mới nổi lên hay động đậy tí là thằng khác nó canh nó thả ngư lôi ngay:39:
VC tay to nó rải ngư lôi khắp nơi rồi:24:
Giờ mới hiểu vì sao VC cứ bị oánh cho die suốt, vì các cụ VC cứ canh bắt bài tay to, chúng nó ghét:24:

Sút hết mớ Sữa thừa, lãi vỏn vẹn 5 lai, vừa đủ bù phí. Nhưng qua chuyến buôn Sữa này học được nhiều điều. Ít ra cũng biết tuy thấy bò nhiều Sữa, vếu căng tròn, nhưng không phải muốn vắt là vắt đâu nhé, chỉ thằng nuôi nó mới vắt được thoai:24:
Chuyển qua buôn Ếch vậy:4:

Sút hết mớ Sữa thừa, lãi vỏn vẹn 5 lai, vừa đủ bù phí. Nhưng qua chuyến buôn Sữa này học được nhiều điều. Ít ra cũng biết tuy thấy bò nhiều Sữa, vếu căng tròn, nhưng không phải muốn vắt là vắt đâu nhé, chỉ thằng nuôi nó mới vắt được thoai:24:
Có bank hông?

Ếch ếch ai chứ giề, tôi chả biết tỏng rồi he he

Sent from my iPad using Tapatalk

Back