Hàng Nguội và Hàng Nóng

Vẫn giữ 3 con PXM ,PXL ,CMG bác ạ ,tỷ lệ xê dịch chút .
Hẳn bác phải rành thông tin lắm mới ôm ấp 3 em hàng teen teen thơm thịt ấy :105:
CMG em tạm có thể bắt đáy được nếu để ý chứ 2 em kia thì em chịu :105:
Chúc mừng bác, ráng nuôi tới gần vị thành niên nhé :53:

Đầu tiên mình cũng tính thử PXM, sau đó thấy tiết cung+câu giá bằng đơn vị chục cổ, quyết định thôi luôn. Điều này cho thấy tay to thực sự không làm, việc câu giá do tay bé làm (hoặc ít nhất là người có thể có nhiều CP nhưng quen tư duy kiểu tay bé)

NLG hôm nay hết đỏ lại xanh rờn...
Hold con dặt dẹo này mà say sóng phết đấy,thôi kệ cứ hold, hàng trung hạn mà...:D

hic, trùng hàng cả 3:
PVD đã vào,
GAS thì chờ ngày mai test lại. (2 hôm trước thấy ngon rồi, nhưng lúc đó 2 tay 2 chân kẹp đầy đống dao mới bắt)
DPM thì đang lên tầm ngắm, tôi không nghĩ sẽ xanh ngay được, mà sẽ chờ dấu hiệu cạn cung.

Last edited by a moderator:
hic, trùng hàng cả 3:
PVD đã vào,
GAS thì chờ ngày mai test lại. (2 hôm trước thấy ngon rồi, nhưng lúc đó 2 tay 2 châm ôm đầy đống dao mới bắt)
DPM thì đang lên tầm ngắm, tôi không nghĩ sẽ xanh ngay được, mà sẽ chờ dấu hiệu cạn cung.
DPM là dạng hàng bắt đáy. Giá đang ở MA200 và hôm nay có cột volume khá ấn tượng
Xem ngày mai nó thế nào, nếu tăng + volume ở mức 3 triệu là em múc

DPM là dạng hàng bắt đáy. Giá đang ở MA200 và hôm nay có cột volume khá ấn tượng
có nhiều thằng họ Đáy, cùng cha nhưng có khi khác mẹ :p
mỗi thằng cần cách bắt khác nhau chứ ?

2 tháng trước, em DPM cứ son phấn cộm lên, rồi lượn lờ vùng 44-46, mình đã kịch liệt phản đối khi có ae muốn ôm vào.
Lý do ư ? Năng suất- sản lượng không có cải thiện, kg đầu tư mới, chỉ biết ngồi không khai thác năng lực sẵn có.
trong khi Đạm Cà Mau đang ngày càng chiếm lĩnh TT với sản phẩm ưu việt hơn mà giá bán hợp lý hơn, lại ở ngay TT miền Tây, rất tiện cho khách hàng. DCM chắc chắn sẽ lấy bớt thị phần của đàn chị DPM.

nay ẻm về lại 40-41, là đúng vị trí rồi, nên coi bộ dễ thương hơn. :p
Nhưng a cũng chẳng kỳ vọng nhiều: cùng ẻm leo đến 44 là chia tay thôi :D

Last edited by a moderator:
Back