Góc nhìn chiêm tinh học Phương Đông về VNINDEX

Anh để thả cửa chịu loss tháng 3 đúng không ? Đợi cuối năm đi . Nửa cuối tốt hơn đấy .
Ah mà anh hỏi TT hay anh nhỉ ?
Sao thầy biết loss đúng 3 tháng hay thế :))
Trader có trực giác tốt kiểu giác quan thứ 6 , cũng cảm giác nửa cuối năm tốt nên mới chọc thầy thôi , có số nhưng ko cố thì ko đc nhỉ :8:

Sao thầy biết loss đúng 3 tháng hay thế :))
Trader có trực giác tốt kiểu giác quan thứ 6 , cũng cảm giác nửa cuối năm tốt nên mới chọc thầy thôi , có số nhưng ko cố thì ko đc nhỉ :8:
Anh gặp Tháng 3 với tháng 5 là xấu nhất thì phải nếu em nhớ k nhầm =))).
Có hàng gì phím em với nhoé . Dạo này cứ thấy lạc lõng quá . Chậc .

Last edited:
em hình như cũng hạn tháng 3 vs 5 như bác skynel mấy tháng đầu năm loss tháng 5 cứu lại có đôi xí đi du lịch lại ko nghe lời chị Cỏ nghỉ đúng lúc dính phải quả rửa chén, giờ lại quay về thời điểm tháng 3 rùi,hức hức

em hình như cũng hạn tháng 3 vs 5 như bác skynel mấy tháng đầu năm loss tháng 5 cứu lại có đôi xí đi du lịch lại ko nghe lời chị Cỏ nghỉ đúng lúc dính phải quả rửa chén, giờ lại quay về thời điểm tháng 3 rùi,hức hức
Bị tra tấn tâm lý khi ngồi ngoài bác chắc chắn không chịu được đâu :)
Dựa trên lý thuyết tướng số , lý số mà nói thì việc đám đông cùng thua lỗ vào một tháng đều có thứ gọi là hạn tập thể . Cùng lỗ cùng chết nên bác thấy trùng hạn là chuyện bình thường .

Last edited:
Update bản sửa lỗi, bổ sung cho 6 tháng cuối năm tại #3 .

Copy cái này để đây không trôi .
vnindex-2-png.1124

Last edited:
Update bản sửa lỗi, bổ sung cho 6 tháng cuối năm tại #3 . Copy cái này để đây không trôi .
vnindex-2-png.1124
Tks thầy . Qua nhậu vs tay to cũng tỉ tê " tao chưa coi j nhưng tao có cảm giác ; cảm giác như hồi bỏ về làm ck năm 2012 ; là sẽ kiếm dc nhiều tiền từ tháng 9 đến tháng 3 năm sau . Rồi vay thêm ít mua miếng đất "

Ối giời ơi, thầy Bư ơi, phải đợi gần hết tháng 7 cơ à, em ngồi ngoài hơn 1 tuần từ tuần trước đến giờ thấy "hơi bị Rạo Rực" trong người, giờ mà phải nhịn 1 tháng thì biết "Nàm Thao???" :20::4:
Về #3 xem anh nhé . Cơ bản là em cũng chưa biết phải làm thao :(.

Tks thầy . Qua nhậu vs tay to cũng tỉ tê " tao chưa coi j nhưng tao có cảm giác ; cảm giác như hồi bỏ về làm ck năm 2012 ; là sẽ kiếm dc nhiều tiền từ tháng 9 đến tháng 3 năm sau . Rồi vay thêm ít mua miếng đất "
Cứ năm nào dính tí chính sách là thơm anh nhỉ =))). Thôi cố tí "đất" vậy .

@xBuu đại ca 9h30 sáng nay bốc quẻ này
Quẻ Kinh Dịch hỏi diễn tiến TTCKVN tuần lễ từ thứ hai 21 - thứ sáu 25/ Nhâm Ngọ năm Ất Mùi:

Thiên Sơn Độn, động hào 2 biến thành quẻ Thiên Phong Cấu.
Kết quẻ thị trường vẫn ổn cả . Hàng tốt thì chững (chứ không giảm ) hàng lởm (nóng) thì lên . Không có lưu ý gì đặc biêt. Về cuối thì càng làm loạn .

Back