Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Thôi kệ anh ạ, khúc gay cấn nhất cũng qua rồi... hú hồn luôn...
Anh sang Úp cơm, ngâm cứu con DPG thử xem ạ, em nghĩ nó hợp với style mà anh em mình đã trao đổi!
ai cha. cả tuần trước nghiên cứu con này. em thì xem nó là hàng cho 2018.
giá phát hành hai nhăm trong khi thị giá gấp gần 3. ghê ghê là bác @Bạch Vân :106:

Chỉ riêng VNI hay VN30 thì chưa lạc quan nhưng cũng đỡ sợ hơn chưa a.?
Mà từ đầu sóng toàn MMs bao sân, giờ em thách các thể loại MMs đạp đổ nồi cơm ngay và luôn đấy, xem nhỏ lẻ nhanh hay tay to nhanh hơn...:21:
Hàng tốt không sợ ế, càng không phải sợ ạ :1:
Nhỏ lẻ lợi thế nhanh nhẹn, nhưng không quyết định được hướng đi, bán thì tiếc, mua thì ngại, nói chung là thua thiệt đủ đường.
Bàn về TT thời điểm này, em ưu tiên giảm tỉ trọng cổ, còn rừng không lo thiếu củi. (chỉ sợ lâm tặc thôi :4:)

Hàng tốt không sợ ế, càng không phải sợ ạ :1:
Nhỏ lẻ lợi thế nhanh nhẹn, nhưng không quyết định được hướng đi, bán thì tiếc, mua thì ngại, nói chung là thua thiệt đủ đường.
Bàn về TT thời điểm này, em ưu tiên giảm tỉ trọng cổ, còn rừng không lo thiếu củi. (chỉ sợ lâm tặc thôi :4:)
TT này có chạy ngay được đâu, nên cứ từ tốn mà soi, lựa hàng ngon giá tốt thôi thầy :1:

Pó tay chịu trói Thầy ạ. Ngồi trong ván cờ, không có sáng bằng người ngồi bên ngoài quan sát!
Nhưng mà cơ bản, ca này khó, chịu đựng 3 năm không chừng...đấy là quan điểm của riêng em.
cần phơm là với tình hình hiện tại thì chưa măm được ngay.mà có khi nó chạy trước kỳ vọng như IMP thì sao?:1:. dẫu sao thì vẫn còn cái chạt để factor mọi thứ vào.

Hehe, cuối tuần vui vẻ nào các ace

chợ đóng cuối tuần không đẹp như kỳ vọng của tất cả ae
dưng như vậy là tay ai son lại bốc được quà, mắt đỏ soi ra hàng kkk

Chúc cuối tuần vui vẻ

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back