Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Ối, có phải hướng 15h không các đồng chí? Tớ phát hiện ra, có một cô gái, mặc áo nửa xanh nửa tím đứng ở góc đó... tay ôm cây tre, miệng thì lẩm bẩm...lầm bầm... lưỡi thì lè ra... quá ấn tượng !!!
Tổ chức ta, sao lại có Nữ đồng chí này nhỉ? Đồng chí ấy làm ở bộ phận Tâm Linh hay sao, mà trong giờ làm việc, lại ra vườn ôm tre và đọc thần chú? Lạ thật? Hay là có điềm báo gì?

Ối, có phải hướng 15h không các đồng chí? Tớ phát hiện ra, có một cô gái, mặc áo nửa xanh nửa tím đứng ở góc đó... tay ôm cây tre, miệng thì lẩm bẩm...lầm bầm... lưỡi thì lè ra... quá ấn tượng !!!
Tổ chức ta, sao lại có Nữ đồng chí này nhỉ? Đồng chí ấy làm ở bộ phận Tâm Linh hay sao, mà trong giờ làm việc, lại ra vườn ôm tre và đọc thần chú? Lạ thật? Hay là có điềm báo gì?
Sắp có động đất chăng :24:

Tớ cũng đang băn khoăn, động đất hay sóng thần đây? Chimnon lão đồng chí, có óc quan sát và phán đoán rất tốt... Kính đề nghị, các đồng chí khác và tớ, cũng cố gắng nâng cao khả năng phán đoán như chimnon lão đồng chí... có thế tổ chức ta mới sớm được sánh vai cùng các tổ chức to lớn khác, trên khắp 5 châu 4 bể...he he he

Vẫy trào các đồng chí, tới giờ tan sở rồi... tớ về trước, tắm sạch sõe, cho mát mẻ... tối còn liên hoan vui vẻ...
Ngày mai, tớ phải ra tòa rồi... gặp lại các đồng chí trên tòa nhé... vui trọn đêm nay thôi nhóe...
Trước khi về, tớ hát tặng tổ chức bài nhạc Đêm Cuối, do Ngọc Sơn sáng tác (nếu tớ vẫn còn minh mẫn)
Thân chào!!!

Vẫy trào các đồng chí, tới giờ tan sở rồi... tớ về trước, tắm sạch sõe, cho mát mẻ... tối còn liên hoan vui vẻ...
Ngày mai, tớ phải ra tòa rồi... gặp lại các đồng chí trên tòa nhé... vui trọn đêm nay thôi nhóe...
Trước khi về, tớ hát tặng tổ chức bài nhạc Đêm Cuối, do Ngọc Sơn sáng tác (nếu tớ vẫn còn minh mẫn)
Thân chào!!!
http://nld.com.vn/thoi-su-quoc-te/sap-san-chung-khoan-hon-72-nguoi-bi-thuong-20180115154338056.htm

Nếu như những cmt trên này của @CACO là thật thì ...anh ấy có thể lạc nhịp TT nên sửa sai để lên tàu soi chỉ duy có cp có tiềm năng tăng là TL4 của chị...thế nê
n anh ấy chọn TL4,nhưng theo em nếu thật là như vậy thì sẽ sai tiếp.!

Em chưa mua nó đã tăng rồi
Sáng cô lái cũng hỏi.
E thấy cổ tức đều đặn 7% thì cũng lo về tình hình tài chính

Sáng cô lái cũng hỏi.
Hy vọng hôm nay không phải do anh em đọc cmt của Cờ huynh rồi đặt lệnh mua theo.
Sợ nhất là lực cầu không xuất phát từ sự hiểu biết về DN, nó không đủ để đưa cổ phiếu bay cao bay xa được.
Nếu năm 2017 vẫn đủ lãi để chia cổ tức 7% như nghị quyết là mình mừng lắm rồi. Sợ không được ấy chứ.

Sáng cô lái cũng hỏi.
Chiến binh sa trường từ ngày lập quốc mà bao biện thế này ư?
Nếu mua chỉ để có quần áo mới ngày TẾT thì mua vài ngàn...,KL+thanh khoản thế này chui vào lại khó ở.
MUA-BÁN CP là để kiếm tiền,chứ yêu ghét gì cp...trên TT có cả >1000 cp ,hàng 100 cp tốt,bet size lớn nhỏ,ăn nhiều ,ăn ít đều có mêng mông ...Tại sao phải chui vào ống nhỏ ngộp thở thế sao biết lối ra?

Sao @Hoang Linh lại nghĩ TL4 không tiềm năng?
Dạ em ko có ý đó.
Ý em là:
Chiến binh sa trường từ ngày lập quốc mà bao biện thế này ư?
Nếu mua chỉ để có quần áo mới ngày TẾT thì mua vài ngàn...,KL+thanh khoản thế này chui vào lại khó ở.
MUA-BÁN CP là để kiếm tiền,chứ yêu ghét gì cp...trên TT có cả >1000 cp ,hàng 100 cp tốt,bet size lớn nhỏ,ăn nhiều ,ăn ít đều có mêng mông ...Tại sao phải chui vào ống nhỏ ngộp thở thế sao biết lối ra?

Hy vọng hôm nay không phải do anh em đọc cmt của Cờ huynh rồi đặt lệnh mua theo.
Sợ nhất là lực cầu không xuất phát từ sự hiểu biết về DN, nó không đủ để đưa cổ phiếu bay cao bay xa được.
Nếu năm 2017 vẫn đủ lãi để chia cổ tức 7% như nghị quyết là mình mừng lắm rồi. Sợ không được ấy chứ.
Dạ em ko có ý đó.
Ý em là:
truoc h di ngu, minh doc thay cmt cua @CACO kiu ttn mua tl4, minh hoi him i da mua hay chua, anh i chua mua. Vay cung mung :10:
bay h vao doc thay 2 chi e viet hay qua.
Hope : sau nh lan dot xit, lan nay tl4 manh me cho tat ca ace deu vui ,

hi ace vcer, bình loạn tý: tt chung hiện đã qua đoạn định giá đắt rẻ hay nội tại dn, chuyển sang trạng thái trading kì vọng, nôm na là chuyền than hồng ấy:3cool_adore:. Dẫn chứng PE tt đã có bước đại nhảy vọt từ 1x >>> 2x trong năm 2017 (lười check quá), và sẽ lên~5x
Dự đoán index sẽ lên ~ 3k+ /2020.
cả vn và tg đều đang thừa mứa tiền :1cool_byebye:
gl&gt
con bò điên sẽ loại bỏ dần mấy anh brokers đầu tiên rồi các anh TAers .... :24: nhìn thấy trước tương lai?

chỉ còn điên với nồng làn:1cool_look_down: giờ hằng ngày chỉ cần đo tétosterone là đủ, chờ 2019 dc bán khống roài

Last edited:
con bò điên sẽ loại bỏ dần mấy anh brokers đầu tiên rồi các anh TAers .... :24: nhìn thấy trước tương lai?

chỉ còn điên với nồng làn:1cool_look_down: giờ hằng ngày chỉ cần đo tétosterone là đủ, chờ 2019 dc bán khống roài
totally agree !!!:115::115::115:,
Biên rộng thế này ko cần theo ngày đâu thầy ạ
--------
Klq tơi cmt trên, cái deal kia @Son - winner, take the opt. :1178:

Status
Not open for further replies.
Back