Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
PLX tăng ảo. Mạnh mẽ và đầy nội lực chỉ có HPG. Anh Long của em :3D_19:
Ảo là ảo thế lào? Nó vào VN30, thì bọn ma quỷ phải múc em nó cho đủ số lượng nhóe... Nó còn có nhịm vụ cao cả, là căn cứ để xác định giá trị thặt cho cuôn PVOil nữa nhóe... Mà PVOIL đó hay lắm nhóe, chị Thảo Bikini dzất quan tâm luôn nhóe...
Đấy, em phân toách vài dòng, bà chị thấy hết ảo chưa... vãi lụa luôn chưa...

Ảo là ảo thế lào? Nó vào VN30, thì bọn ma quỷ phải múc em nó cho đủ số lượng nhóe... Nó còn có nhịm vụ cao cả, là căn cứ để xác định giá trị thặt cho cuôn PVOil nữa nhóe... Mà PVOIL đó hay lắm nhóe, chị Thảo Bikini dzất quan tâm luôn nhóe...
Sao chị không có cảm tình với cái chị Thảo này gì cả.

Con lào tăng mà chị chưa có là ảo hết, ai đời tăng toàn không có nền tảng giá trị DN :24:

PLX ngon nhỉ, oánh nặng mông em thấy nên soi chart tuần cho đỡ bị rung lắc

chị cứ như cô giáo í. em trả lời là mua cổ VJC theo cảm giác là nó sẽ tăng thì chị mắng em: tào lao. Dù sao cô giáo Thảo là hay nhứt :24::24::24:
:24::24::24:
Con bạn mình làm vụ IPO HVN và bán vốn cho JAL, hôm nọ gặp lại thấy kêu bận vì các lãnh đạo đang ép cần bán tiếp vốn HVN sao cho được giá nên chắc họ bay bay up trend tham chiếu vào Cô giáo Thảo thôi :24:

chị cứ như cô giáo í. em trả lời là mua cổ VJC theo cảm giác là nó sẽ tăng thì chị mắng em: tào lao. Dù sao cô giáo Thảo là hay nhứt :24::24::24:
Bệnh Nặng.
Chị Thảo - my idol, người có thể sánh vai, thậm trí vượt lên trên cả anh Vượng tỷ phú...lại bị so kè với cô giáo Thảo? Sao không phải là hoa hậu Thu Thảo aka cô y tá của bác sĩ Hoàng Gia Linh?

Status
Not open for further replies.
Back